Natafuta Mchumba jamani


DSpecial

DSpecial

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2011
Messages
465
Likes
11
Points
35
DSpecial

DSpecial

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2011
465 11 35
Naitwa Salim Athuman, umri wangu ni 27, kwa imani ni Muislamu na kwa sasa ninaishi DSM.
Nahitafuta msichana mwenye umri kati ya 22 hadi 25 na sifa kubwa awe Muislam na mwenye kujiheshimu na kujistiri.
Itakuwa vizuri awe mweupe/ maji ya kunde, mrefu kiasi na mnene kiasi na mwenye elimu at least diploma.

Dhumuni kubwa ni kuwa mchumba wangu kwa sasa na hatimaye Mungu akipenda tuje kufunga ndoa na kuishi pamoja
hapo baadae. Kiukweli nimevumilia sana kuwa mwenyewe kwa kipindi chote nilichokuwa nasoma, japokuwa kwa sasa bado naendelea na elimu zaidi ila nahitaji na mimi kuwa na mwenza wangu. Tafadhali kama upo tayari kuwa nami naomba
tuwasiliane.

email yangu: salimathuman78@yahoo.com

Namba ya simu itafuata baada ya kujuana vizuri
 
MASELE

MASELE

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
772
Likes
153
Points
60
MASELE

MASELE

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
772 153 60
We domozege nini wachumba walivyojaa huko nje unatafuta humu, kunavimeo mwanawane
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,874
Likes
159
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,874 159 160
we domozege nini wachumba walivyojaa huko nje unatafuta humu, kunavimeo mwanawane
watu wanapata wake humu wewe unasema vimeo?
Halafu kwanini hamuamini kuwa hawa tulionao humu ndo hao tunakuwa nao misikitini na makanisani, mkuu siyo domo zege ni aproach tu ya mtu, achani hizo bwana!
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
244
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 244 160
mimi sifa zote ninazo hila hijabu ndo siwezi- kujisitiri siwezi mimi mapigo yangu ni kama unavoniona hapo kwa avatar ninakufaa?
 
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2010
Messages
7,359
Likes
2,637
Points
280
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2010
7,359 2,637 280
All the best
 
B

Byera1

Member
Joined
May 10, 2012
Messages
9
Likes
0
Points
0
B

Byera1

Member
Joined May 10, 2012
9 0 0
Vigezo vyote ninavyo ila nawewe weka sifa zako tulinganishe
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,692
Likes
3,661
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,692 3,661 280
mimi sifa zote ninazo hila hijabu ndo siwezi- kujisitiri siwezi mimi mapigo yangu ni kama unavoniona hapo kwa avatar ninakufaa?
wewe mgomvi yaani..............lol mwenzio anataka wanaojua kujistiri wewe unakuja na staili hiyo hauzubillah...........
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
244
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 244 160
wewe mgomvi yaani..............lol mwenzio anataka wanaojua kujistiri wewe unakuja na staili hiyo hauzubillah...........
ndo namwambia ukweli aamue mwenyewe
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,692
Likes
3,661
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,692 3,661 280
mwaya Mungu akutanglie hata humu utampata tu, but angalia usije ukaangkia kwenye mikono ya wale wanaotaka vyeti vya ndoa kama road licence. jipange vizuri sana na usiwe mtu wa msimamo mkali sana ili usije kosa bara na pwani.
 
S

sawabho

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
5,232
Likes
1,857
Points
280
S

sawabho

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
5,232 1,857 280
mimi sifa zote ninazo hila hijabu ndo siwezi- kujisitiri siwezi mimi mapigo yangu ni kama unavoniona hapo kwa avatar ninakufaa?
Wewe size yangu, ingawa bado sijatangaza nia. Naomba ruhusa nitangaze nia.
 
DSpecial

DSpecial

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2011
Messages
465
Likes
11
Points
35
DSpecial

DSpecial

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2011
465 11 35
Muonekano wangu hautofautiani sana sifa nilizozitoa kwa nimtafutae. Umbo langu ni mrefu kiasi, mnene kiasi na kwa rangi yangu ya kiasili ni mweupe na nimzaliwa wa mkoa wa Tanga.
 
DSpecial

DSpecial

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2011
Messages
465
Likes
11
Points
35
DSpecial

DSpecial

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2011
465 11 35
Vigezo vyote ninavyo ila nawewe weka sifa zako tulinganishe
Muonekano wangu hautofautiani sana sifa nilizozitoa kwa nimtafutae. Umbo langu ni mrefu kiasi, mnene kiasi na kwa rangi yangu ya kiasili ni mweupe na nimzaliwa wa mkoa wa Tanga.
 
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
4,771
Likes
336
Points
180
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
4,771 336 180
Muonekano wangu hautofautiani sana sifa nilizozitoa kwa nimtafutae. Umbo langu ni mrefu kiasi, mnene kiasi na kwa rangi yangu ya kiasili ni mweupe na nimzaliwa wa mkoa wa Tanga.

Tupia basi picha yako wakuone, wakuasses, wafike bei.
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,081
Likes
16,612
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,081 16,612 280
weka picha yako.utapata soon usiache kurudi kushukuru.
 

Forum statistics

Threads 1,274,090
Members 490,586
Posts 30,500,708