Natafuta mashine ya kufyatulia matofali

Natafuta mashine ya kufyatulia matofali

jerryempire

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2017
Posts
5,878
Reaction score
10,217
habari wakuu
natafuta mashine ya kufyatulia matofali
nahitaji kujua bei zake
ile ya umeme
na isiyo ya umeme
nahitaji kwa haraka mwenye nazo naomba anijulishe bei tukiafikiana ninunue
 
Nenda mwenge opposite na kanisa la efatha mashine ziko za kumwaga

Ova
 
habari wakuu
natafuta mashine ya kufyatulia matofali
nahitaji kujua bei zake
ile ya umeme
na isiyo ya umeme
nahitaji kwa haraka mwenye nazo naomba anijulishe bei tukiafikiana ninunue
Isiyo ya umeme ni 400k
Ya umeme yenye two box ni milioni mbili laki Tatu na nusu
 
habari wakuu
natafuta mashine ya kufyatulia matofali
nahitaji kujua bei zake
ile ya umeme
na isiyo ya umeme
nahitaji kwa haraka mwenye nazo naomba anijulishe bei tukiafikiana ninunue
Mashine sisi tunatengeneza Mkuu ya mkono Laki tano na ya umeme million mbili na Laki tano inatoa Tofali moja na Tofali mbili million mbili na Laki saba tupigie 0762612213 tupo ubungo external
IMG-20180712-WA0005.jpeg
FB_IMG_1556989047969.jpeg
IMG_20190507_171957.jpeg
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom