Natafuta laptop Used au mpya lakini iwe na specifications hizi

Natafuta laptop Used au mpya lakini iwe na specifications hizi

Maberere

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Posts
316
Reaction score
93
  • Iwe min au size yeyote
  • Iwe katika hali nzuri
  • Iwe na uwezo wa kukaa na chaji kwa mda mrefu.
  • Niko Dar
  • Core 3 au zaidi
 
  • Iwe min au size yeyote
  • Iwe katika hali nzuri
  • Iwe na uwezo wa kukaa na chaji kwa mda mrefu.
  • Niko Dar
  • Core 3 au zaidi
Kukaa na charge muda mrefu peleka special order kwa watengenezaji.
 
du mi ninayo Kali Ila betri halikai chaji ukiipenda njoo inbox tuelewane

core i5
processed 2.4
HDD 120gb
ram 4gb

ni dell
Asante mkuu, lakini kigezo kikubwa kwangu ni betri kukaa na chaji mana nafanya project vijijini.
 
Nina hp core 5 ,hdd 500gb ninauza kwa 300k nichek pm for more info
 
Back
Top Bottom