Natafuta kuku wa kisasa (broiler)

Natafuta kuku wa kisasa (broiler)

Englishlady

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2013
Posts
2,734
Reaction score
3,652
Tafadhali natafuta broiler aliyetayari kuliwa maeneo ya Mbezi na Kimara.
Bei ni tsh 5500 kushuka chini.
 
Kuku anakua kwa PANADOL na KOFLYN, halafu kesho mje mtulilie JF mnahitaji msaada wa kurudisha nguvu za kiume [emoji18]
 
Kuku anakua kwa PANADOL na KOFLYN, halafu kesho mje mtulilie JF mnahitaji msaada wa kurudisha nguvu za kiume [emoji18]
Umeona enhe??
Mi nina miaka sijavila hivyo vijitu pamoja na mayai yake.
Ukijisikia kula kuku unakamata kishingo au kokorikoo mwenyewe wa kienyeji , pili pili kwa wingi unapiga na dona Safi yaani vitu vinashuka tar- tibu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom