gozo
JF-Expert Member
- Sep 15, 2011
- 458
- 86
Habari za weeken wakuu
Natafuta kiwanja cha kujenga nyumba yenye vyumba vi 4 na fensi....maeneo ni tabata,mbezi ya kimara,kimara,tegeta,goba,mbagala,kongowe.....kiwanja kisiwe mbali na barabara,kiwe tambarare na huduma kama maji na umeme ziwepo....bajeti yangu ni millioni 7 tu......
Natafuta kiwanja cha kujenga nyumba yenye vyumba vi 4 na fensi....maeneo ni tabata,mbezi ya kimara,kimara,tegeta,goba,mbagala,kongowe.....kiwanja kisiwe mbali na barabara,kiwe tambarare na huduma kama maji na umeme ziwepo....bajeti yangu ni millioni 7 tu......