Natafuta kiwanja

M'Jr

JF-Expert Member
Jul 8, 2011
3,700
2,000
Habari, natafuta kiwanja maeneo ya Goba, Tegeta, Boko, Bunju, Mbweni. Kiwe angalau na MITA 20x20 mpaka 20x25.
 

Hunteroflove

Senior Member
Sep 18, 2014
104
225
Habari, natafuta kiwanja maeneo ya Goba, Tegeta, Boko, Bunju, Mbweni. Kiwe angalau na MITA 20x20 mpaka 20x25.
Viko kuanzia Mil 5 mpaka 80 toa maelezo ya kutosha Goba,Mbweni na Bunju unawexa kuwasiliana na mm 0621059449
 

mauajc

Member
Mar 14, 2017
57
95
Habari, natafuta kiwanja maeneo ya Goba, Tegeta, Boko, Bunju, Mbweni. Kiwe angalau na MITA 20x20 mpaka 20x25.
Nitakupatia maeneo ya kigamboni kwa mawasiliona zaidi nitafute kwa namba hii.683297221
 

CHE GUEVARA-II

JF-Expert Member
Jun 17, 2010
566
250
Habari, natafuta kiwanja maeneo ya Goba, Tegeta, Boko, Bunju, Mbweni. Kiwe angalau na MITA 20x20 mpaka 20x25

Njoo nikuuzie changu kwa 3,500,000 Tshs Visiga - Kibaha.
Kimepimwa na ni kimoja katika eneo lenye viwanja vingi vilivyopimwa.
0763718328
 

Job Richard

Verified Member
Feb 8, 2013
3,269
2,000
Kuna nyumba na eneo limebaki mbezi juu mbuyuni inauzwa million 9 nicheki 0762612213 upaone
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom