Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kiwanja maeneo ya

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Livanga, Oct 20, 2012.

  1. Livanga

    Livanga JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Bagamoyo road goba to mbezi ya kimara road kigamboni mbezi to kinyerezi road
     
  2. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 424
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Unatafuta kiwanja cha ukubwa gani, kiwe na hati au squata tu itakutosha, kiwe umbali gani kutoka barabarani? Unaweza kugusia bajeti yako ni kiasi gani, kuna viwanja vya kutosha Kigamboni, kuanzia 4m mpaka 50m kulingana na uwezo na mahitaji yako!
     
  3. Livanga

    Livanga JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    5m bajeti yangu kimepimwa
     
  4. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mkuu unataka kujenga nyumba ya kuishi,kanisa au msikiti?mimi ninacho lakini nitakiuza kutegemeana na matumizi ya mtu?
     
  5. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,442
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Akiri njoo huku dili hili
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 16,071
    Likes Received: 2,171
    Trophy Points: 280
    Msikiti,
    Ha ha ha ha!!!
     
  7. K

    Kibagata JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    ni Pm tuone huo mchakato wa kiwanja ila kigamboni kimepimwa
     
  8. A

    Akiri JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,421
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    powa sema dili yenyewe imekaa kimachale machale
     
  9. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hapo hauzi
     
  10. k

    kabasele Member

    #10
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Nauza kiwanja changu.

    Wapi?
    Kimara Mavurunza. Kilometa mbili kutoka Kimara mwisho.
    Ukubwa? mita 28 kwa 26
    Bei?
    milioni 15
    Sifa zingine?
    . Umeme upo
    . Barabara ipo mpaka kiwanjani
    . Ni sehemu ambayo tayari kumeshajengeka
    . Usafiri wa daladala upo
    . Ni karibu sana sana na barabara kubwa
    . Hakuna dalali
    Mawasiliano? 0782 230159
     
  11. K

    Kibagata JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    hujapata? piga 0788011868
     
  12. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,840
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 0
    Tangaza dau lako kuna viwanja vya mpaka milioni 150
     
  13. Livanga

    Livanga JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Ninawashukuru wote nimeshapata.
     
  14. m

    mwanandugu Member

    #14
    Mar 29, 2014
    Joined: Mar 23, 2014
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nunua kiwanja maeneo ya Mbezi kwa Msuguri (Temboni, Msingwa) na Kinyerezi-Kifuru, Dar es Salaam.
    Kwa maelezo zaidi wasiliana na ndugu Oswald Sh. Richard kwa simu namba :
    00255784342632 au +255767342632
    E-mail : cosiastore@yahoo.fr

    1. Kiwanja cha kwanza kipo Mbezi kwa Msuguri, umbali wa kilomita tatu toka barabara ya Morogoro. Kiwanja hiki kipo kando ya barabara ya Msingwa ambayo ni ya changarawe na inapitika. Kina mita 30x40, pia kina nyumba ya vyumba viwili na baraza mbili. Nyumba hii ina umeme. Pia maji yanapatikana mita mia tatu toka kiwanjani. Bei yake ni Tshs. 55 milioni.

    2. Kiwanja cha pili kipo Mbezi kwa Msuguri pia. Kuna umbali wa km 2 kutoka barabara ya Morogoro. Barabara ya kuelekea kiwanjani (maeneo ya mtaa wa Temboni) ni ya changarawe na inapitika. Kina ukubwa wa 1350M[SUP]2 [/SUP]
    Kimepimwa na hati miliki yake ipo mbioni kutoka. Pia kina uzio wa waya. Bei yake ni Tshs. 60 milioni. Kuna maji umbali wa mita 200 kutoka kiwanjani. Umeme upo.

    3. Viwanja vingine vipo eneo la Kinyerezi-Kifuru, umbali wa kilomita 1 toka barabara ya Kinyerezi-Mbezi. Hivi vipo viwanja 14. Vina ukubwa usio sawa.Vipo vya mita 22x25, 20x23, 27x23 na 20x20. Bei zake ni Tshs. 7 millioni kila kimoja. Eneo hili limefikiwa na mradi wa Serikali wa kuwekewa umeme, na wameshaweka nguzo ila bado kuweka nyaya na hatimaye kukamilisha mradi. Maji ya uhakikika kwa sasa ni kama umbali wa kilomita 2.
     
Loading...