Ray of light
Senior Member
- Sep 8, 2018
- 154
- 298
Habarini. Husikeni na kichwa cha habari. Nahitaji kiwanja cha zaidi ya miguu 20 katika maeneo tajwa. Bajeti kuanzia Milioni 3-5. Ningependa kulipa kwa installments. Mnakaribishwa
1. Kiwanja miguu 20.Habarini. Husikeni na kichwa cha habari. Nahitaji kiwanja cha zaidi ya miguu 20 katika maeneo tajwa. Bajeti kuanzia Milioni 3-5. Ningependa kulipa kwa installments. Mnakaribishwa
Mkuu ongeza kidogo iwe m6 njoo uchukue huku mbezi msumi1. Kiwanja miguu 20.
2. Bajeti 3-5.
3. Kulipa kwa instalment???
4. Ujenzi utauweza kweli?
Sijaelewa mantiki yako. Kwamba haiwezekani kujenga sababu ninalipa kwa installments ama?1. Kiwanja miguu 20.
2. Bajeti 3m-5m.
3. Kulipa kwa instalment???
4. Ujenzi utauweza kweli?
Kwa hela hiyo Nenda chamaz au Chole na Msanga huko si maeneo hayo uliyotajaSijaelewa mantiki yako. Kwamba haiwezekani kujenga sababu ninalipa kwa installments ama?
Okay mkuu japo tangu muda ule nimeshanunua cha M6 namalizia January mwishoni
Hata kiluvya anapataKwa bajeti hiyo ya 3m Nenda Mwandege, Chamazi au Msanga. Don't take it personal ni katika kusaidiana tu
Nahitaji kiwanja sana hiyo kiluvya kama unacho na unakiuza nipe utaratibu wa kukupata.
haaaaaaaaaaaaaaaaaaaa hii comedyHabarini. Husikeni na kichwa cha habari. Nahitaji kiwanja cha zaidi ya miguu 20 katika maeneo tajwa. Bajeti kuanzia Milioni 3-5. Ningependa kulipa kwa installments. Mnakaribishwa
kama Kibaha unapataHabarini. Husikeni na kichwa cha habari. Nahitaji kiwanja cha zaidi ya miguu 20 katika maeneo tajwa. Bajeti kuanzia Milioni 3-5. Ningependa kulipa kwa installments. Mnakaribishwa