Natafuta kiwanja kilichopo maeneo ya Majohe


Kikombo

Kikombo

Member
Joined
Jun 29, 2012
Messages
62
Likes
42
Points
25
Kikombo

Kikombo

Member
Joined Jun 29, 2012
62 42 25
Wadau salamu zenu! Ninatafuta kiwanja maeneo ya Majohe kiwe karibu na kwa Ngozoma au Majohe Kichangani. Kiwe na ukubwa wowote.
Natanguliza shukrani wadau.
 
N

nyumbigwa

Member
Joined
Feb 14, 2016
Messages
20
Likes
0
Points
3
N

nyumbigwa

Member
Joined Feb 14, 2016
20 0 3
Mimi nauza kipo chanika kwa mbiki ni dakika5 chache kutoka barabara ya lami na kipo karibu na barabara ya vumbi...ni eneo la makaz ya watu ,watu wamejenga sana eneo hilo..kiwanja kinaukubwa wa mita za mraba 34 kwa 25 .Hati ipo ..Bei ni million nane tuu hakuna dalali na unaweza kulipa kwa awamu..kwa maelezo zaidi 0768048758
 
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2016
Messages
8,791
Likes
15,204
Points
280
Age
35
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2016
8,791 15,204 280
Una budget ya sh ngapi cha Majohe? Kipo cha m18. Kama vp nchek inbox.
 

Forum statistics

Threads 1,275,229
Members 490,947
Posts 30,536,233