natafuta kazi


M

mbuler

New Member
Joined
Dec 16, 2010
Messages
2
Likes
0
Points
3
M

mbuler

New Member
Joined Dec 16, 2010
2 0 3
jamani nisaidieni kupata kazi
sociology degree holder specialize in Health and Population studies,nimeshafanya kazi za research na pia assistant in registrar's office and administration as well. thnx wadau.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
911
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 911 280
Ingia jeshini mkuu.
 
MKOBA2011

MKOBA2011

Senior Member
Joined
Jul 12, 2011
Messages
143
Likes
1
Points
0
MKOBA2011

MKOBA2011

Senior Member
Joined Jul 12, 2011
143 1 0
Jikite kwenye kuanzisha NGO ambayo itakuwa inashughulika na kutoa elimu hasa vijijini kuhusu mambo ya birth rate,death rate ina relation with health na kwa vile wewe ni mtaalamu wa research andika proposal submit to different stake holders najuwa kama una malengo utapata mfadhili maisha yataanza kusonga mpaka utashangaa ni field nzuri kama utajituma.Wasomi wengi hawapendi kujituma wanataka kufunga tai kwenda ofisini.Dunia ya leo heshima siyo vyeti vyako vya chuo ni pesa ndugu yangu.Unamkuta mtu mjini kafunga tai kubwa mfukoni ana sh 500.Wakati huo huo unamkuta dogo anaendesha mkokoteni wa maji ana madumu yake 10 dumu moja anauza 500 anakwenda round kumi kwa siku piga hesabu kwa mwezi anaingiza sh ngapi ndiyo utajuwa pesa ni akili na mbinu.Kazi kwetu tulioenda shule tusubirie heshima ya kuitwa wasomi au tujikite kwenye vitu vinavyoweza kututoa.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
jamani nisaidieni kupata kazi
sociology degree holder specialize in Health and Population studies,nimeshafanya kazi za research na pia assistant in registrar's office and administration as well. thnx wadau.
kwanini usingebaki hapo hapo???
 

Forum statistics

Threads 1,213,859
Members 462,337
Posts 28,492,998