Natafuta kazi

kim000

Member
Sep 8, 2018
8
45
habari wapendwa natafuta kazi ya udereva kulingana na uzoefu wangu kwa mwaka mmoja sasa leseni yangu ni daraja D pia elimu yangu ni cheti cha form four ninao uzoefu na sifa za dereva bora kabisa..kama kuna kazi ndugu mshahara me nafanya kazi sawa na bure
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom