Natafuta kazi yoyote ya information technology (it)


M

mtambo mlay

Member
Joined
May 27, 2013
Messages
6
Likes
0
Points
0
Age
33
M

mtambo mlay

Member
Joined May 27, 2013
6 0 0
jamani wanajamii wa forum natafuta kazi yoyote ya IT kama networking installation,configuretion and maintenance,software development,knowledge ya PHP and Mysql,oracle,Linux na window server 2003,computer servicing and maintenan,database management.Kwa yeyote ambaye anaweza akanidirect anaweza akanicall kwa +255 (0) 658261309,+255 (0) 758261309
 
Chibolo

Chibolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
3,509
Likes
2,240
Points
280
Age
38
Chibolo

Chibolo

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
3,509 2,240 280
mzee nitumie vocha kwenye inbox yangu nikupigie sasa hivi nikupe mchongo wa kazi.
 
HEMED SULEEY

HEMED SULEEY

Member
Joined
Mar 2, 2013
Messages
67
Likes
0
Points
13
HEMED SULEEY

HEMED SULEEY

Member
Joined Mar 2, 2013
67 0 13
jamani wanajamii wa forum natafuta kazi yoyote ya IT kama networking installation,configuretion and maintenance,software development,knowledge ya PHP and Mysql,oracle,Linux na window server 2003,computer servicing and maintenan,database management.Kwa yeyote ambaye anaweza akanidirect anaweza akanicall kwa +255 (0) 658261309,+255 (0) 758261309
KAKA WAHI KUAPPLY POLISI TANZANIA WAMETOA NAFASI ZA KAZI, OVER:yell:
 
rilprogrammer

rilprogrammer

Member
Joined
Jun 5, 2011
Messages
92
Likes
5
Points
15
rilprogrammer

rilprogrammer

Member
Joined Jun 5, 2011
92 5 15
badala ya kusaka ajira unaweza kuji ajiri!karibu uwe partiner wa romtanzania,hii ni website ya matangazo ya biashara!!na kwasasa tunatafuta partiner atakae husika zaidi na kumaintain website. kwa maelezo zaid..wasiliana hapa; canmox@yahoo.com
 
M

mtambo mlay

Member
Joined
May 27, 2013
Messages
6
Likes
0
Points
0
Age
33
M

mtambo mlay

Member
Joined May 27, 2013
6 0 0
niko tayari kwa hilo nimeshakuemail unipe information ,Tupo pamoja mm niko mbezi beech
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
29,768
Likes
17,426
Points
280
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
29,768 17,426 280
Duh jamani mbona sasa taaelekea pabaya yaani kusoma usome kazi ukose haaaaaa
 

Forum statistics

Threads 1,275,216
Members 490,932
Posts 30,535,992