Baby de toto
Senior Member
- Jan 3, 2025
- 153
- 338
Sawa mkuu 🙏Ngoja ma boss na ma CEO waje
😂😂😂Mpe namba yangu
Au nitumie namba yake pm
Mkuu mbona sina namba yakoMpe namba yangu
Au nitumie namba yake pm
Wapi hukoAje tulime mpunga.
ItilimaWapi huko
Hapana kiongozi yeye ndio amesema kama kazi ikikosa hata ukonda atafanyaUmeshaanza kumchagulia kazi,
Kivipi mkuu na hata mimi nina shida na helaHuna shida na Ela wewe
Mkuu naomba nikufate inbox ili nipate mawasiliano yako najue jinsi ya kufika hapi ofisiniAje awe accounter kwenye groccery. makazi mavazi na malazi juu yangu