Natafuta kazi yoyote halali msaada wenu tafadhali

Natafuta kazi yoyote halali msaada wenu tafadhali

Nikazi ya usafi na kupika, ila kwa wazungu na wanahitaji mwanamke. Kama mwanamke nitumie cv yako pm
Oooh oky mkuu,,,,bas ntaku connect na mdada then utampa info zote,,,ni.inbox your number mkuu mm pm yangu inakataa kufunguka ina load.mda bila mafanikio sorry by the way

Pamoja we can kupunguza tatizo la ajira
 
Iyo pesa n kubwa sana kwangu ila kwa sasa nataman iwe ndan ya dar (personal reasons)
you are not serious......
Anyway mi natafuta mhudumu wa nyumbani(Home Attendat),mshahara elfu 40 baada ya makato,niko morroco kama unaweza
 
Oooh oky mkuu,,,,bas ntaku connect na mdada then utampa info zote,,,ni.inbox your number mkuu mm pm yangu inakataa kufunguka ina load.mda bila mafanikio sorry by the way

Pamoja we can kupunguza tatizo la ajira
mkuu inbox si ndo pm mkuu?
 
you are not serious......
Anyway mi natafuta mhudumu wa nyumbani(Home Attendat),mshahara elfu 40 baada ya makato,niko morroco kama unaweza
Nilisema toka mwanzo huyu mtu hayuko serious kukatokea wajinga wachache kunipinga.
 
nenda NPS POSTA madada wanahitajika pale wa kazi ya SECURITY PARKING
 
Binadamu hana msaada, mtafute Yesu... humu utachekwa tu.T_T
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom