Natafuta kazi ya ukalimani na tafsiri

Natafuta kazi ya ukalimani na tafsiri

Milton Bwamba

Member
Joined
Jul 4, 2017
Posts
5
Reaction score
4
Wadau, mimi ni mtaalaamu Katika masuala ya lugha ya Kifaransa, Kihispania, Kiingereza na Kiswahili kwa taaluma ni Mkalimani na mtafsiri natafuta kazi Katika taasisi, kampuni au shirika lolote.

Ninao uwezo pia wa Kufundisha vizuri lugha zote hizo.

Tusaidiane kushtuana wadau.

Namba yangu ni 0767382641.
 
Asante mkuu.
Nisahihishe tu, nilimaanisha Ukalimani na Tafsiri, na si "TAFSIFI" kama ilivyoandikwa hapo kwenye Title.
Ni typing error.
 
Boss, ni "masuala" na si maswala kama ulivyoandika. Lakini pia, hujazingatia matumizi sahihi ya herufi kubwa; jichunguze hapa, utaliona tatizo kwa upande wako.

Sasa sijapata picha hiyo "final product" yako itakuwaje!
 
Wadau, mimi ni mtaalaamu Katika maswala ya lugha ya Kifaransa, Kihispania, Kiingereza na Kiswahili kwa taaluma ni Mkalimani na mtafsiri natafuta kazi Katika taasisi, kampuni au shirika lolote.

Ninao uwezo pia wa Kufundisha vizuri lugha zote hizo.

Tusaidiane kushtuana wadau.

Namba yangu ni 0767382641.

Kama una anga
Wadau, mimi ni mtaalaamu Katika maswala ya lugha ya Kifaransa, Kihispania, Kiingereza na Kiswahili kwa taaluma ni Mkalimani na mtafsiri natafuta kazi Katika taasisi, kampuni au shirika lolote.

Ninao uwezo pia wa Kufundisha vizuri lugha zote hizo.

Tusaidiane kushtuana wadau.

Namba yangu ni 0767382641.

Elimu yako ipoje..kama una angalau degree nenda kajiongeze na post graduate pale chuo cha diplomasia masuala ya international relations watu wa aina yako ni dili sana pale mambo ya nje..tena ungekua unajua na kiarabu ndio kabisaa ungekua ushatoka
 
Wadau, mimi ni mtaalaamu Katika maswala ya lugha ya Kifaransa, Kihispania, Kiingereza na Kiswahili kwa taaluma ni Mkalimani na mtafsiri natafuta kazi Katika taasisi, kampuni au shirika lolote.

Ninao uwezo pia wa Kufundisha vizuri lugha zote hizo.

Tusaidiane kushtuana wadau.

Namba yangu ni 0767382641.
 
Back
Top Bottom