Natafuta kazi ya ufundi bomba!

brocode

Member
Jul 3, 2019
48
125
Me nikajana ambaye nmemaliza chuo cha maji na ninauzoefu mzuri wa kufunga maji majumbani na kufanya tasmin ya uhataji wa mabomba na michoro ya nyumba yako pia ninafanya marekebisho madogo madogo katika maeneo yote yenye mabomba.

Karibuni sanaaa
 

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Jun 2, 2014
5,552
2,000
Me nikajana ambaye nmemaliza chuo cha maji na ninauzoefu mzuri wa kufunga maji majumbani na kufanya tasmin ya uhataji wa mabomba na michoro ya nyumba yako pia ninafanya marekebisho madogo madogo katika maeneo yote yenye mabomba.

Karibuni sanaaa
Mbona hujaelezea unapatikana mtaa gani?mkoa gani?
 

saleni

Senior Member
Apr 6, 2019
159
250
Me nikajana ambaye nmemaliza chuo cha maji na ninauzoefu mzuri wa kufunga maji majumbani na kufanya tasmin ya uhataji wa mabomba na michoro ya nyumba yako pia ninafanya marekebisho madogo madogo katika maeneo yote yenye mabomba.

Karibuni sanaaa
Morogoro ldara ya maji walitangaza nafasi za wasoma mita za maji, waliosomea mabomba (nafasi kumi) Google angalia kama hawajafikia deadline kupokea maombi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom