Natafuta kazi ya udereva

  • Thread starter ELIAS MICHAEL MORRIS
  • Start date

ELIAS MICHAEL MORRIS

ELIAS MICHAEL MORRIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2016
Messages
369
Likes
268
Points
80
Age
32
ELIAS MICHAEL MORRIS

ELIAS MICHAEL MORRIS

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2016
369 268 80
Hakika changamoto ya ajira imekua kubwa na maisha yanazidi kutubana. mimi ni dereva, nina ujuzi na nimesomea kozi mbali mbali za udereva kama HEAVY TRUCK kozi katika chuo cha VETA, pia PSV kozi katika chuo cha N.I.T, na nina clas A.B.C1.C2.C3.E.D driving licence. nina uzoefu wa miaka sita (6) na rekodi nzuri barabarani.
ila ajira zimekua ngumu, natamani nijiajiri ila mitaji sina. tafadhali mwenye msaada wa ajira au hata kibalua cha mda au anayejua wapi naweza nikapata ajira naomba anisaidie,iwe kuendesha gari la shule, mizigo, mtu binafsi (family), kukodisha, safari, dala dala na yoyote atakayoiona inanifaa kutokana na sifa na ujuzi wangu, mi ntafanya, naishi Dar es salaam ila nitafanya kazi mkoa wowote, naandika na kuongea vizuri English na kiswahili,
/a5b3329263c33f5a1d617e99047905f6.jpg[/IMG]
 
Matendo Andrew

Matendo Andrew

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2014
Messages
537
Likes
67
Points
45
Matendo Andrew

Matendo Andrew

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2014
537 67 45
Nitumie picha yako hapa 0714045080.
Niku jaji Mimi kabla sijakuunganisha kazi IPO Zanzibar gari ton 3.kampuni yaujenzi yawahindi .. Wamenipigia nilishafanyanao kaz zaidi ya miaka 7niliacha nimejiajiri... Kama upo serious ila sipendi lawama naomba uaminjfu uchapakazi ndivyo vilinibeba Mimi mpaka Leo wananihitaji uwe tayari kunipa kamishen ila sitaitumia mpaka unambie kazi unaiweza au laa.
 
Matendo Andrew

Matendo Andrew

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2014
Messages
537
Likes
67
Points
45
Matendo Andrew

Matendo Andrew

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2014
537 67 45
Hakika changamoto ya ajira imekua kubwa na maisha yanazidi kutubana. mimi ni dereva, nina ujuzi na nimesomea kozi mbali mbali za udereva kama HEAVY TRUCK kozi katika chuo cha VETA, pia PSV kozi katika chuo cha N.I.T, na nina clas A.B.C1.C2.C3.E.D driving licence. nina uzoefu wa miaka sita (6) na rekodi nzuri barabarani.
ila ajira zimekua ngumu, natamani nijiajiri ila mitaji sina. tafadhali mwenye msaada wa ajira au hata kibalua cha mda au anayejua wapi naweza nikapata ajira naomba anisaidie,iwe kuendesha gari la shule, mizigo, mtu binafsi (family), kukodisha, safari, dala dala na yoyote atakayoiona inanifaa kutokana na sifa na ujuzi wangu, mi ntafanya, naishi Dar es salaam ila nitafanya kazi mkoa wowote, naandika na kuongea vizuri English na kiswahili,
/a5b3329263c33f5a1d617e99047905f6.jpg[/IMG]
Sikunyjngine mobile number uweke
 
Domhome

Domhome

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2010
Messages
2,209
Likes
1,409
Points
280
Domhome

Domhome

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2010
2,209 1,409 280
Hakika changamoto ya ajira imekua kubwa na maisha yanazidi kutubana. mimi ni dereva, nina ujuzi na nimesomea kozi mbali mbali za udereva kama HEAVY TRUCK kozi katika chuo cha VETA, pia PSV kozi katika chuo cha N.I.T, na nina clas A.B.C1.C2.C3.E.D driving licence. nina uzoefu wa miaka sita (6) na rekodi nzuri barabarani.
ila ajira zimekua ngumu, natamani nijiajiri ila mitaji sina. tafadhali mwenye msaada wa ajira au hata kibalua cha mda au anayejua wapi naweza nikapata ajira naomba anisaidie,iwe kuendesha gari la shule, mizigo, mtu binafsi (family), kukodisha, safari, dala dala na yoyote atakayoiona inanifaa kutokana na sifa na ujuzi wangu, mi ntafanya, naishi Dar es salaam ila nitafanya kazi mkoa wowote, naandika na kuongea vizuri English na kiswahili,
/a5b3329263c33f5a1d617e99047905f6.jpg[/IMG]
PIGA NAMBA HII MUDA WA KAZI TU: 022 286 2330
 
kulubule

kulubule

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
2,295
Likes
3,319
Points
280
kulubule

kulubule

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
2,295 3,319 280
Unaweza kuendesha mtu binafs
 
KIOO

KIOO

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
5,570
Likes
4,110
Points
280
KIOO

KIOO

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
5,570 4,110 280
naweza ndugu na napatikana muda wowote katika wiki masaa 24.
my phon no is +255621038229/ +255784133449
Haya mkuu naona mgodi umetema kiongozi hapo wewe tu mkuu. Usizubae tena.

Ukipata bonde zuri lima sana kaka.

Kila la heri mkuu.
 
B

bibiinna

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2016
Messages
657
Likes
426
Points
80
Age
67
B

bibiinna

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2016
657 426 80
Kuwa mkweli........
Dini gani..kuna pork
 
B

bibiinna

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2016
Messages
657
Likes
426
Points
80
Age
67
B

bibiinna

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2016
657 426 80
Weye Chama gani
Kabila gani
 
ELIAS MICHAEL MORRIS

ELIAS MICHAEL MORRIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2016
Messages
369
Likes
268
Points
80
Age
32
ELIAS MICHAEL MORRIS

ELIAS MICHAEL MORRIS

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2016
369 268 80
Kuwa mkweli........
Dini gani..kuna pork
mimi ni mroman katolik (christian), ila baba yangu n muislam alifariki nkiwa mdog sana hivyo nkakulia kwa mama ambaye ni mkristo na akanibatiza,
 
ELIAS MICHAEL MORRIS

ELIAS MICHAEL MORRIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2016
Messages
369
Likes
268
Points
80
Age
32
ELIAS MICHAEL MORRIS

ELIAS MICHAEL MORRIS

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2016
369 268 80
Haya mkuu naona mgodi umetema kiongozi hapo wewe tu mkuu. Usizubae tena.

Ukipata bonde zuri lima sana kaka.

Kila la heri mkuu.
mgodi gani tena kiongozi?, hari bado tete, sijapata bado iyo kazi
 
saidi kalindura

saidi kalindura

Member
Joined
Jan 26, 2015
Messages
31
Likes
3
Points
15
saidi kalindura

saidi kalindura

Member
Joined Jan 26, 2015
31 3 15
Angalia na matapeli wataingia humu humu kwa gia ya kukusaidia mwisho wa siku unaombwa pesa ujuwe umeliwa.
 
ProBook

ProBook

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2012
Messages
506
Likes
136
Points
60
Age
28
ProBook

ProBook

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2012
506 136 60
Hakika changamoto ya ajira imekua kubwa na maisha yanazidi kutubana. mimi ni dereva, nina ujuzi na nimesomea kozi mbali mbali za udereva kama HEAVY TRUCK kozi katika chuo cha VETA, pia PSV kozi katika chuo cha N.I.T, na nina clas A.B.C1.C2.C3.E.D driving licence. nina uzoefu wa miaka sita (6) na rekodi nzuri barabarani.
ila ajira zimekua ngumu, natamani nijiajiri ila mitaji sina. tafadhali mwenye msaada wa ajira au hata kibalua cha mda au anayejua wapi naweza nikapata ajira naomba anisaidie,iwe kuendesha gari la shule, mizigo, mtu binafsi (family), kukodisha, safari, dala dala na yoyote atakayoiona inanifaa kutokana na sifa na ujuzi wangu, mi ntafanya, naishi Dar es salaam ila nitafanya kazi mkoa wowote, naandika na kuongea vizuri English na kiswahili,
/a5b3329263c33f5a1d617e99047905f6.jpg[/IMG]
nzalendo
 
S

salimmushi

Member
Joined
Nov 29, 2016
Messages
9
Likes
1
Points
5
Age
29
S

salimmushi

Member
Joined Nov 29, 2016
9 1 5
Jamani namimi natafuta kazi ya udereva nina lesen C C1 C2 C3 NA A B D E nitafurai kama mtani saidia kupata kaz 0785837710
 
ELIAS MICHAEL MORRIS

ELIAS MICHAEL MORRIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2016
Messages
369
Likes
268
Points
80
Age
32
ELIAS MICHAEL MORRIS

ELIAS MICHAEL MORRIS

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2016
369 268 80
Jamani namimi natafuta kazi ya udereva nina lesen C C1 C2 C3 NA A B D E nitafurai kama mtani saidia kupata kaz 0785837710
usijali ndg mungu yupo atatukwamua ktk janga hili la ukosefu wa ajira lililotukumba vijana weng wa tz, angalizo, when we get a job we have to invest in proper way,
 

Forum statistics

Threads 1,273,106
Members 490,295
Posts 30,471,571