Natafuta kazi ya kukuza duka la dawa

Natafuta kazi ya kukuza duka la dawa

Sanene

Senior Member
Joined
Oct 5, 2012
Posts
151
Reaction score
17
Natafuta kazi ya kuuza duka la dawa baridi ninauzoefu wa miaka 5 nimesoma nurse assistance napatikana Dar. Niko seriously.
 
Natafuta kazi ya kuuza duka la dawa baridi ninauzoefu wa miaka 5 nimesoma nurse assistance napatikana Dar. Niko seriously.
Mkuu Kama bado unahitaji waweza pitia uzi wa somebody "maigo majigo"anatafuta mtu wa kuuza duka la dawa aliyesomea nursing na mwenye uzoefu , hivo unaweza ukamfaa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom