Natafuta kazi ya assistant accountant au cashier

Natafuta kazi ya assistant accountant au cashier

irene kawili

Member
Joined
Feb 23, 2014
Posts
10
Reaction score
0
Habari zenu wadau?
Kwanza poleni na majukumu.
Mimi ni mhitimu toka UDSM tangu mwaka 2013, nina degree ya uhasibu (BCOM in Accounting).
Nina ujuzi na uzoefu katika kazi zifuatazo:
-preparation of sales invoices and delivery notes
-preparation of VAT returns
-making bank reconciliation
-debt management skills: proper recording,followup
-recording receipts and payments (posting to Tally
-computer application skills: Microsoft office word, excel, PowerPoint
Nipo tayari kufanya kazi ktk kampuni yoyote na mahali popote nchini .
Natanguliza shukrani zangu za dhati kwa yeyote atakayenisaidia kupata ajira.
namba zangu ni :0713/0784-419775
 
kampuni ya mantra inayochimba uranium namtumbo ilikuwa inahitaji mhasibu lakini sharti lao uwe umekwisha zaa , ni pm .
 
Habari zenu wadau?
Kwanza poleni na majukumu.
Mimi ni mhitimu toka UDSM tangu mwaka 2013, nina degree ya uhasibu (BCOM in Accounting).
Nina ujuzi na uzoefu katika kazi zifuatazo:
-preparation of sales invoices and delivery notes
-preparation of VAT returns
-making bank reconciliation
-debt management skills: proper recording,followup
-recording receipts and payments (posting to Tally
-computer application skills: Microsoft office word, excel, PowerPoint
Nipo tayari kufanya kazi ktk kampuni yoyote na mahali popote nchini .
Natanguliza shukrani zangu za dhati kwa yeyote atakayenisaidia kupata ajira.
namba zangu ni :0713/0784-419775

dada una cv nzuri sana hata xjui kwa nn una kazi ila kama uko dar au sehem yoyote pitia kwenye makampuni naamini utapata then kama uliacha kazi sehem kwa vita kidogo pambana na maombi mana kuna wengine huwafunga wenzao wasipate kazi hili nimeliona kwa macho ila pia kwenye maombi si kila mahali pakwenda kuombewa wengine ni wema hata kidogo kwa ufupi ogopa sana manabii hawa,nikuelekeze mahali salamakama uko dar kwa mchungaji katunzi kanisa eagt viwanja vya sabasaba maonyesho kila siku saa kumijioni jtano hadi jmosi nimeona wadada walipata kazi baada ya maombi kumbe walifungwa na waajiri wao wa zamani baada ya kukataa rushwa ya ngono wakawatupia uchawi wasipate kazi na kweli hawakupata kwa mudamrefu ila baada ya maombi Yesu akaondoa uchawi sasa wako kazini barikiwa.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom