Natafuta Kazi: Nina Masters ya Education Management and Administration

Natafuta Kazi: Nina Masters ya Education Management and Administration

Chimunu

Senior Member
Joined
Mar 4, 2013
Posts
159
Reaction score
25
Ndugu,

Mimi ni kijana wa Kitanzania na mwenzenu humu kwa miaka mingi kidogo nina masters ya Education Management and Admistration natafuta kazi wakuu associated na fani yangu husika hasa katika maswala ya utawala, rasilimali watu na mipango kama kuna mkuu yeyote yupo sehemu wanauhitaji huu au anaweza nisaidia natanguliza shukrani nyingi kwenu.
 
Kama upo Arusha nakufahamu na chuo ulichosoma,sorry lakini hujawahi kupewa kashule flani ukala hela nyingi tena ndo umesoma nazo hadi masters maana ulikuwa form six leaver ,kwani kazi umeacha?Kuna mdogo wangu alikuwa ticha hapo akaacha.Kama ndo wewe mkuu naomba utaabike tuu kama wengine...
Kama sio wewe nisamehe mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ulisoma chuo gani hiyo MEMA??
Ndugu,

Mimi ni kijana wa Kitanzania na mwenzenu humu kwa miaka mingi kidogo nina masters ya Education Management and Admistration natafuta kazi wakuu associated na fani yangu husika hasa katika maswala ya utawala, rasilimali watu na mipango kama kuna mkuu yeyote yupo sehemu wanauhitaji huu au anaweza nisaidia natanguliza shukrani nyingi kwenu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kama upo Arusha nakufahamu na chuo ulichosoma,sorry lakini hujawahi kupewa kashule flani ukala hela nyingi tena ndo umesoma nazo hadi masters maana ulikuwa form six leaver ,kwani kazi umeacha?Kuna mdogo wangu alikuwa ticha hapo akaacha.Kama ndo wewe mkuu naomba utaabike tuu kama wengine...
Kama sio wewe nisamehe mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app
😁😁 kwa kuwa wewe ni sister ndo umeamua kumhukumu kabisa...sio sawa kuhukumu kabla hujamjua mhusika ndiye au siye
 
Ndugu,

Mimi ni kijana wa Kitanzania na mwenzenu humu kwa miaka mingi kidogo nina masters ya Education Management and Admistration natafuta kazi wakuu associated na fani yangu husika hasa katika maswala ya utawala, rasilimali watu na mipango kama kuna mkuu yeyote yupo sehemu wanauhitaji huu au anaweza nisaidia natanguliza shukrani nyingi kwenu.
Tambua Waajiri hawa-ajiri "Masters Degree".

Eleza na fafanua ukiwa na elimu hiyo umeshafanya nini au una uwezo wa kufanya nini?

Vjnginevyo Masters ziko nyjngi sana mtaani. Jarubu kuwa tofauti ili wenye ajira wakuzibishe kwenye mapengo ya ajira zao. Au wenye mawazo ya kujiajiri wakushauri.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna baadhi ya kozi hazistahili kuzisomea kabisa kama hauko ktk mfumo wa ajira rasmi, mojawapo ni hiyo.
 
Hii
Tambua Waajiri hawa-ajiri "Masters Degree".

Eleza na fafanua ukiwa na elimu hiyo umeshafanya nini au una uwezo wa kufanya nini?

Vjnginevyo Masters ziko nyjngi sana mtaani. Jarubu kuwa tofauti ili wenye ajira wakuzibishe kwenye mapengo ya ajira zao. Au wenye mawazo ya kujiajiri wakushauri.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hii sio kweli, waajiri wanaajiri mtu mwenye masters. Kama hujanielewa katazame matangazo ya ajira za mafuta EWURA, TPDC, PIA UDSM wanataka masters
 
Hii

Hii sio kweli, waajiri wanaajiri mtu mwenye masters. Kama hujanielewa katazame matangazo ya ajira za mafuta EWURA, TPDC, PIA UDSM wanataka masters
Hujanielewa Tajiri,

"Masters" ni hatua katika kisomo cha elimu, lakini sio uthibitisho wa uwezo wa mwenye masters katika utendaji wa fani husika.

Masters ni bure ikiwa utendaji wa mwenye hiyo masters ni sawa na mtu mwenye "Bachelor".

Nikujuze tu, waajiri wengi wanategemea kama una "masters" basi pia una experience ya masters hiyo but sio mtupu ndio unaenda kujifunza kazi.

Hivyo waajiri wanaajiri mtu mwenye 'uwezo', "masters" ni hatua tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tambua Waajiri hawa-ajiri "Masters Degree".

Eleza na fafanua ukiwa na elimu hiyo umeshafanya nini au una uwezo wa kufanya nini?

Vjnginevyo Masters ziko nyjngi sana mtaani. Jarubu kuwa tofauti ili wenye ajira wakuzibishe kwenye mapengo ya ajira zao. Au wenye mawazo ya kujiajiri wakushauri.

Sent using Jamii Forums mobile app
nimewahu kufundisha sekondar mkuu kwa miaka 5
 
Out of point: Binafsi sioni umuhimu was kusoma masters degree wakati huna direction baada ya kumaliza itakuwaje hata kama mtu akiwa ameajiriwa

Mi nadhani msoto wa masters (msuli wa coursework, assignments, U.E , research + stress za malecture )+ gharama bora utumie katika kupambania bachelor yako mtaan.

Masters hutakiwi kusoma na stress za ajira / pesa za kujikimu etc

That's ukitembelea block za masters students unakuta wamapeki mikoko yaani hawana stress za za pesa za nyanya

All in all pambana na usichague hata ukipata shule ww piga pindi
 
Back
Top Bottom