Natafuta kazi, nimesomea Diploma ya Ugavi

Natafuta kazi, nimesomea Diploma ya Ugavi

kashmir waziri

New Member
Joined
May 16, 2020
Posts
2
Reaction score
0
Habari zenu wana Jamvi,

Majina halisi naitwa Kashmir Waziri nimekuwa nikitafuta kazi kwa muda mrefu pasipo mafanikio yoyote hii nikutokana na connection ambazo sina za watu wenye possibility ya kupata kazi.

Kama kuna kazi yoyote wana jamvi niko tayari kufanya bila kuangalia Elimu yangu, ninaishi Dar es salam/Kigamboni, kwa yeyote aliokuwa na connection za kazi please naomba msaada, namba zangu ni 0685094927.

Sent using Jamii Forums mobile app





Sent using Jamii Forums mobile app
 
Habari zenu wana Jamvi, Majina halisi naitwa Kashmir Waziri nimekuwa nikitafuta kazi kwa muda mrefu pasipo mafanikio yoyote hii nikutokana na connection ambazo sina za watu wenye possibility ya kupata kazi.

Kama kuna kazi yoyote wana jamvi niko tayari kufanya bila kuangalia Elimu yangu, ninaishi Dar es salam/Kigamboni, kwa yeyote aliokuwa na connection za kazi please naomba msaada, namba zangu ni 0685094927.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Attachments

Brother ukisiburi kuajiliwa utakaa sana mtaani. Ushauri wangu Fanya kazi ya udalali nadhani inafaaa.

Juhudu yako kutafuta bidhaa na mteja, Hufi njaaa.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom