Natafuta kazi Mimi nifundi Chuma yaani

Natafuta kazi Mimi nifundi Chuma yaani

Nenda dodoma, site kadhaa zinaendelea huko huwezi kosa kama ni fundi mzuri.
 
Natafuta kazi Mimi nifundi Chuma yaani STEEL FIXER 0759154798
Kaka nimekumbuka kitu,nenda kule kilosa Kuna wale waturuki wanaojenga reli ya mwendokasi(Yapi Merkezi) wanaajiri watu wengi sana.
Nenda na cv yako na kopi za vyeti vyako uwaachie halafu uwasikilizie.
 
Alleykum salaam warahamatullah taalah wabarakatuh! Inshallah sheikh! Mola na akujalie hitaji la moyo wako.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom