Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi laboratory technologist nipo mafinga-iringa

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by wakunyumba2, Feb 16, 2017 at 9:58 PM.

  1. wakunyumba2

    wakunyumba2 Member

    #1
    Feb 16, 2017 at 9:58 PM
    Joined: Aug 15, 2015
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nipo mafinga iringa natafuta kazi ya laboratory .Natanguliza shukrani zangu
     
  2. Snipper

    Snipper JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2017 at 10:01 PM
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 667
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 60
    Yaani umesomea nini hasa? Medical lab technician au lab za mambo ya viwandani??
     
  3. wakunyumba2

    wakunyumba2 Member

    #3
    Feb 17, 2017 at 7:42 AM
    Joined: Aug 15, 2015
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nimesomea medical laboratory
     
  4. MP CHACHANDU

    MP CHACHANDU JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2017 at 7:54 AM
    Joined: Dec 4, 2016
    Messages: 841
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 180
    Kumbe hata afya kumebuma ???
     
  5. Snipper

    Snipper JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2017 at 7:57 AM
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 667
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 60
    Matangazo kama haya ya kutafuta kazi ni muhimu na lazima ueleze level ya elimu yako...ni certificate au diploma au degree?? Sasa ukisema tu lab technician nani atajua kiwango chako cha elimu?
     
  6. Snipper

    Snipper JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2017 at 8:16 AM
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 667
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 60
    Tatizo vijana wa siku hizi sijui wanasoma nini huko mashuleni. Hata kuandika job application letter hawawezi. Huko kazini mtaweza kufanya kazi kweli?? Nyota njema huonekana asubuhi.
     
  7. MP CHACHANDU

    MP CHACHANDU JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2017 at 8:20 AM
    Joined: Dec 4, 2016
    Messages: 841
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 180
     
  8. mareeTZ

    mareeTZ Senior Member

    #8
    Feb 17, 2017 at 4:38 PM
    Joined: Jun 4, 2015
    Messages: 168
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 60
    kuna tangazo website ya wizara ya elimu wanahitajika wataalamu wa maabara
     
  9. b

    baiser JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2017 at 6:48 PM
    Joined: Dec 29, 2014
    Messages: 374
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 60
    *Natangaza tena*

    mwenye coz ya lab. Tec certificate na anayo living na hana *_ajira_* anitafute mbona hamsaidiki ninyi watu hata kama ndugu jamaaa na rafiki waambieni

    piga *0629216885* kwa maelezo zaidi .NIMETOA KWENY GROUP LA WhatsApp LA WATUMISHI WA MUNGU KUNAMDAU KAPOST HEBU WASILIANA NAE
     
Loading...