Natafuta kazi DBA (Oracle, SQL Server)


smati

smati

Senior Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
149
Likes
0
Points
0
smati

smati

Senior Member
Joined Dec 24, 2010
149 0 0
POST AM LOOKING FOR: DATABASE ADMINISTRATOR
Platforms: ORACLE/ SQL SERVER
LEVEL: INTERMEDIATE
Nina degree ya Computer Science na nina experience ya mwaka mmoja ktk hii fani. Pia ninauzoefu na PL/SQL
Nikijana mchapa kazi, mbunifu na mwenye nidhamu.
Asanteni wakuu.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
kila la kehri mkuu
 
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
1,598
Likes
112
Points
160
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
1,598 112 160
POST AM LOOKING FOR: DATABASE ADMINISTRATOR
Platforms: ORACLE/ SQL SERVER
LEVEL: INTERMEDIATE
Nina degree ya Computer Science na nina experience ya mwaka mmoja ktk hii fani. Pia ninauzoefu na PL/SQL
Nikijana mchapa kazi, mbunifu na mwenye nidhamu.
Asanteni wakuu.
Peleka hii jukwaa la Ajira/Kazi mkuu kule kuna watu wengi zaidi....
 
HT

HT

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2011
Messages
1,899
Likes
3
Points
0
Age
11
HT

HT

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2011
1,899 3 0
una ujuzi una uzoefu...tafuta sehemu volunteer pata ujuzi wa nini kipo sokoni halafu jiajiri mwenyewe uajiri na watz wenzako!
 
smati

smati

Senior Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
149
Likes
0
Points
0
smati

smati

Senior Member
Joined Dec 24, 2010
149 0 0
una ujuzi una uzoefu...tafuta sehemu volunteer pata ujuzi wa nini kipo sokoni halafu jiajiri mwenyewe uajiri na watz wenzako!
Wazo lako nalikubali, ofcourse ninaujuzi wa kutosha na uzoefu wa kuniwezesha kufanya kazi hata bila kusimamiwa. Kujiajiri si kitu ninacho kifikilia kwa sasa japo wazo lako ni zuri sana.
 
smati

smati

Senior Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
149
Likes
0
Points
0
smati

smati

Senior Member
Joined Dec 24, 2010
149 0 0
Peleka hii jukwaa la Ajira/Kazi mkuu kule kuna watu wengi zaidi....
nimelipeleka ila naamini hapa naweza kupata connection ya kueleweka maana wanapatikana wengi ni wqataalam wa ICT.
 

Forum statistics

Threads 1,215,824
Members 463,433
Posts 28,561,225