Natafuta girlfriend (rafiki wa kike)

SHARY JR

New Member
Jan 30, 2021
1
20
Natafuta rafiki wa kike awe mcheshi, asiwe na mambo mengi. Elimu yoyote ile. Mweupe kidogo. Umri kuanzi 20 hadi 30. Asiwe ameolewa. Awe tayali kubadilishana mawazo ya kimaendeleo. Mnakaribishwa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom