Natafuta gari aina ya ist kwa bei nafuu sana

Natafuta gari aina ya ist kwa bei nafuu sana

kendy

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2015
Posts
438
Reaction score
909
Sina hela ya kununua gari kutoka Japan,wala kwenye maduka ya magari hapa nchini,nina shs 3000000,natamani kumiliki ist ambayo haijatumika sana,najua wapo watu,wanamagari ya aina mbalimbali pamoja na ya aina hii wanaoyatumia vizuri na wako tayari kuuza kwa bei niliyoitaja,naomba tuwasiliane.
 
Tukipata gari yetu Naomba niwe dereva wako angalau bure ukipendezwa unilipe
 
Mkuu naona unataka kuwa fundi garage...

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu kuna watu wanauza hata chini ya hapo ,sio watu wote wana shida na hela, wengine wanataka kuhama,kusafiri au kupunguza idadi ya magari,na sio wote wako rough ktk uendeshaji,wengine wanataka tu kubadilisha fasheni ya magari wanayomiliki..
 
Tukipata gari yetu Naomba niwe dereva wako angalau bure ukipendezwa unilipe
Unanidharau lkn siku nikiipata ntakuonesha,kupitia hapahapa,.ninajkijua ninachokiandika.
 
Nitumie inbox hio ya 6m

Sent using Jamii Forums mobile app
marekebisho ni bampa la nyuma tu. ingawa sio lazima
IMG-20180828-WA0105.jpg
IMG-20180828-WA0104.jpg
IMG-20180828-WA0106.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Gari ya 3m??...utapata kimeo hicho mpaka ujute !
 
Sina hela ya kununua gari kutoka Japan,wala kwenye maduka ya magari hapa nchini,nina shs 3000000,natamani kumiliki ist ambayo haijatumika sana,najua wapo watu,wanamagari ya aina mbalimbali pamoja na ya aina hii wanaoyatumia vizuri na wako tayari kuuza kwa bei niliyoitaja,naomba tuwasiliane.
Mkuu hiyo pesa mbona hata guta la mizigo hupati.!
Au mie nimeona vibaya?
Ngoja nihesabiwe
 
Back
Top Bottom