Natafuta fundi wa flat tv sony

Natafuta fundi wa flat tv sony

omereo

Member
Joined
Dec 29, 2018
Posts
54
Reaction score
80
tv yangu ina mstari wa kutoka juu mpaka chini.nipo temeke.
karibu unitengenezee
 
mkuu kwaupande wa hizo tv nakushauri jaribu kwenda kwa wale dealer wasony wanaweza kukuunganisha na mafundi wao maana sony ni kitu kingine
 
mkuu kwaupande wa hizo tv nakushauri jaribu kwenda kwa wale dealer wasony wanaweza kukuunganisha na mafundi wao maana sony ni kitu kingine
asante kwa ushauri mkuu
wanapatikana maeneo gani kwa hapa dar?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom