Natafuta fundi wa chaga ya kitanda. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta fundi wa chaga ya kitanda.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by ENZO, Feb 15, 2012.

  1. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 4,002
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Habari zenyu wanajamvi.ebwana natafuta fundi wa chaga za kitanda changu zilizovunjika jana wakati mimi na mama nginaa tukisheherekea sikukuu ya wapendanao,yeyote anayemfahamu fundi anijuze kwa PM miye niko mbags charambe.
    MAPROSOO.
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,849
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Huo ni umasikini wa mawazo..
     
  3. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 17,334
    Likes Received: 3,601
    Trophy Points: 280
    Too Much!!
    Peleka FB utasaidiwa!!
     
  4. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Njaa kaali mipombe kama kazi
    Kula hali kutembea kipindi cha jua kali
    Hii haipendezi kwa mtu mwenye akili naujasili
    Bhange ni bangue
    Ukichelewa kuingia chooni utakuta kanya kayajaza
     
  5. ChaterMaster

    ChaterMaster JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 1,121
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    chaga za mbao au chuma?
     
  6. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,116
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    P....vu zako usituletee ujinga wako kama vipi peleka Facebook............
     
  7. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,025
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    yaani wewe unamtukana popobawa!?. nakuonea huruma. pole sana.
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,952
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Utabaki mdomo juu juu katu usijue la kufanya..........(vp niongeze verse nyingine?)
     
  9. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 4,002
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Kama huna cha kuandika kaa kimya,unakaa nyagwa nini?
    MAPROSOO.
     
  10. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 4,002
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    anabahati shughuli zote za upopo nimezikabidhi kwa nitonye.
    MAPROSOO.
     
  11. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 4,002
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Hii mistari inafanana exactly na ile ya kijana we2 wa NECTA!!!
    MAPROSOO.
     
  12. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 4,002
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Swali la secondary sana hili! subiri hapo hapo nimuulize mama nginaa.
    MAPROSOO.
     
  13. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    minywele tumtum na kwenye sherehe natia timu
    unasugulia viatu brash la kuoshea vyombo....?
    wasahili wanasema ukiwa mkubwa dawa,sasa mbona kijana mwenzetu ume....
     
  14. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 4,002
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Njinsi kijana anavyobadili tabia x2 inavyowezekana amesahau mila ya mtanzania ........
    MAPROSOO.
     
  15. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,116
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Mjinga mkubwa wewe jitu zima unakuja na mada za kipumbavupumbavu...Nyie ndiyo mnao shusha hadhi ya JF
     
  16. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #16
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,116
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Jionee huruma wewe na familia yako...
     
  17. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #17
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 5,602
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    I love JF
     
  18. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #18
    Feb 15, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    This is JF....
     
  19. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #19
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Hii siyo mwake sio powa utakataaje kutumwa na mzazi aliyekulea?
     
  20. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #20
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Halafu hii kazi ulionikabidhisha naona inataka kunishinda maana ninanasa nasa kama nini
     
Loading...