Natafuta field

Oct 3, 2016
74
95
Habari zenu wana JF. Mimi ni mwanafunzi wa chuo, nimesoma BUSINESS ADMINISTRATION na natafuta field ya kufanya ndani ya miezi mitatu, any private company au sehemu yenye kipengele cha business administration. Ahsante
 

Mlaleo

JF-Expert Member
Oct 11, 2011
11,257
2,000
Utapokea majibu mazuri sana kuhusu ombi lako sababu wengi watajua ni msichana.

Ila usikate tamaa!
Kazi Ngumu sikuhizi wengine sie tunawaogopa hao kina Dada maana Mizinga huanza siku ya kutambulishana tu...nani anataka hayo... Dada upo salama salimini... Mshukuru Magufuli
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom