Natafuta eneo la kufungua Car wash

Kilemakyaaro

JF-Expert Member
Jul 19, 2016
4,365
2,000
Wanabodi na wadau humu ndani natafuta eneo la kufungua car washa katika maeneo yafuatayo..
1. Barabara ya Mwai Kibaki mpaka mbezi ya chini
2. Kinondoni yeyote
Na pengine popote panapofaa kwa biashara hiyo
 

Movado

Senior Member
Feb 20, 2013
105
195
Wanabodi na wadau humu ndani natafuta eneo la kufungua car washa katika maeneo yafuatayo..
1. Barabara ya Mwai Kibaki mpaka mbezi ya chini
2. Kinondoni yeyote
Na pengine popote panapofaa kwa biashara hiyo

Dahhh wadau wamekauka. Vp umefanikiwa lakini?
 

Kilemakyaaro

JF-Expert Member
Jul 19, 2016
4,365
2,000
Kupitia uzii huu nimegundua Jf watu wanapenda sana ushambenga maana ukiuweka uzi wa kishambenga unachangiwa sana lkn weka uzi kama huu utashangaa
 

Karucee

JF-Expert Member
Mar 11, 2012
15,013
2,000
Kupitia uzii huu nimegundua Jf watu wanapenda sana ushambenga maana ukiuweka uzi wa kishambenga unachangiwa sana lkn weka uzi kama huu utashangaa
Brazaaaa. Umemaindi nini sasa?

Si bora ushkuru kutopata majibu badala ya kuambulia comments za kipuuzi.
 

Tunzo

JF-Expert Member
Feb 1, 2013
3,708
2,000
Mmh hivi sio ww ulienicheki ili tukachek kinondoni kulikua na sehem tatu za kuangalia zinazoweza kufungua ila ukapotea mazima
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom