Natafuta eneo la jiko la kufanyia biashara

SamuraiJack

Senior Member
Dec 24, 2017
192
250
Habari za asubuhi wadau?
Natafuta eneo la jiko la kukodisha kwenye bar au eneo lolote lenye mzunguko wa watu.
Mwenye info ani PM.
 

Zionist

JF-Expert Member
Dec 5, 2017
1,609
2,000
Mbona hujasema mkoa gani ? Au popote nchini unaenda ? Hata kwa kina Muraa.. ?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom