NATAFUTA CONTAINER LA KUNUNUA 20 ft DAR

NATAFUTA CONTAINER LA KUNUNUA 20 ft DAR

Silicon Valley

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2012
Posts
1,092
Reaction score
1,119
[h=2]NATAFUTA CONTAINER LA KUNUNUA 20 ft DAR[/h] Wakuu salama ! ! ! naomba kwa yeyote wa kunisaidia kupata container HALALI la kununua lenye Documents zote, waweza kuni PM weka na bei yake.
 
Docs unaweza kutengeneza mwenyewe! Nilinunua container lisilo na documents kwa jamaa kisha nikatengeneza mikataba iliyosainiwa na muuzaji pamoja na advocate.
 
Back
Top Bottom