Natafuta chuo kizuri cha clinical medicine ngazi ya diploma

Natafuta chuo kizuri cha clinical medicine ngazi ya diploma

Manumbumichael

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2013
Posts
207
Reaction score
19
Habari za sasa hv wakuu,

Naomba kuuliza kwa mwenye uelewa kidogo kuhusu vyuo vinavyotoa diploma ya Clinical Medicine

Je ni vyuo gani vizuri vya private vinavyopatikana kati ya Dar es Salaam, Pwani au Morogoro au mikoa isiyo mbali na Dar es salaam vinavyotoa hiyo diploma??
Ambavyo ni vizuri
 
Habari za sasa hv wakuu,
Naomba kuuliza kwa mwenye uelewa kidogo kuhusu vyuo vinavyotoa diploma ya Clinical Medicine
Je ni vyuo gan vizuri vya private vinavyopatikana kati ya Dar es Salaam, Pwan au Morogoro au mikoa isiyo mbali na Dar es salaam vinavyotoa hiyo diploma??
Ambavyo ni vizuri
Decca college of health iko Dodoma
 
Nenda KIGAMBONI CITY COLLEGE OF HEALTH AND ALLIED SCIENCE.
Mpwa wangu nimetoka nae hapo juzi, ni kizuri na nafasi zipo.Kwa maelezo zaidi kuhusu ada na kila kitu ni PM.
 
Naomba kujua tofauti kati ya Clinical medicine na Medical lab.
Na je kwa Degree ambayo inakua Medical Doctor na Medical Lab nini tofauti zake. (japo hili ni nje ya topic ila ningependa kujua)
 
Naomba kujua tofauti kati ya Clinical medicine na Medical lab.
Na je kwa Degree ambayo inakua Medical Doctor na Medical Lab nini tofauti zake. (japo hili ni nje ya topic ila ningependa kujua)
Clinical medicine Utabibu
Medical lab......Maabara

Clinical medicine akijiendeleza anakuwa Medical doctor

Medical Dr miaka mitano na mwaka mmoja wa internship kwa hapa TZ

medical lab Ina Degree zaidi ya moja

Lab scientist miaka mitatu mpaka minne
 
Habari za sasa hv wakuu,
Naomba kuuliza kwa mwenye uelewa kidogo kuhusu vyuo vinavyotoa diploma ya Clinical Medicine
Je ni vyuo gan vizuri vya private vinavyopatikana kati ya Dar es Salaam, Pwan au Morogoro au mikoa isiyo mbali na Dar es salaam vinavyotoa hiyo diploma??
Ambavyo ni vizuri
Kiu,paradigm, city college, kam
wasubiri wajuvi waje.
 
Back
Top Bottom