Natafuta camera


Mwansile

Mwansile

Senior Member
Joined
Jan 20, 2013
Messages
113
Likes
6
Points
0
Mwansile

Mwansile

Senior Member
Joined Jan 20, 2013
113 6 0
nipo mwanza natafuta camera mega pixcels 16 nina laki moja nicheki kwenye 0765480855
 
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
3,736
Likes
781
Points
280
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
3,736 781 280
Kaka utaambulia mchina tu... Camera ni zaidi ya Mega Pixel bwana. Kama vipi Save pesa ujichange upya mwakani mwezi kama huu unaweza kua na Laki 3 angalau upate Camera.

Kwahiyo pesa huwezi pata. Mara mia uongezee ununue tu simu kali.

Mchina mjanja sana, kishaona Watanzania wanajua Megapixel. Utaletewa Camera ina 18MP ila ikipigwa picha inapotezwa na Nokia Asha 502
 

Forum statistics

Threads 1,252,277
Members 482,061
Posts 29,802,493