Natafuta ajira au internship nimesoma MECHANICAL ENGINEERING

Habari ndungu zangu
Nimehitimu shahada ya Mechanical Engineering. Naombeni msaada kupata kazi au internship maana nimeshazunguuka sana maofisini kuomba kazi bila mafanikio.​
Kwanini usifungue biashara mkuu
 
Kijana kama uko unaomba mijini utaomba mpaka uzeeke.

Nenda kwenye manispaa na halmashauri ndogondgo uombe hao Tarura Tanroads na viwanda vdgvdg .

shinyanga, simiyu, Geita,Katavi,kigoma,
omba huko
 
Habari ndungu zangu
Nimehitimu shahada ya Mechanical Engineering. Naombeni msaada kupata kazi au internship maana nimeshazunguuka sana maofisini kuomba kazi bila mafanikio.​
TUWASILIANE KAZI YA KUFUNDISHA LEBVEL 1-3
KIDT VTC MOSHI 0717157640
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…