Natafuta 2 apartments za kupangisha

Natafuta 2 apartments za kupangisha

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Posts
4,019
Reaction score
2,932
Natafuta apartments 2 za kupangisha kuanzia mid December 2009 mpaka mid January 2010. Apartments hizo ziwe karibu na maeneo ya mjini, ziwe na fence na sehemu ya kutosha ya ku park magari. Huduma zingine kama maji, umeme ni muhimu pia. Naomba unitumie PM kama unaweza kunisaidia. Natanguliza shukrani.
 
Jaribu kumPM member anaitwa Kitomai or expert broker.......ni watalaam kny issues hizo!
 
Natafuta apartments 2 za kupangisha kuanzia mid December 2009 mpaka mid January 2010. Apartments hizo ziwe karibu na maeneo ya mjini, ziwe na fence na sehemu ya kutosha ya ku park magari. Huduma zingine kama maji, umeme ni muhimu pia. Naomba unitumie PM kama unaweza kunisaidia. Natanguliza shukrani.

Nimekutumia PM mkuu
 
sasa kama umeshamtumia PM, mbona unaropoka tena hapa uwanjani, au ulikuwa unataka kutupa msg kuwa unaapartments
Kituko sijaona tatizo la huyu mkubwa,Wapendwa tujaribuni kuwa makini na tunayoandika,kwani badala ya kutufanya tuwe wamoja maneno yetu yatatusambalatisha,Nawakilisha!!!
 
Last edited:
Kuna apartment nzuri sana huko Dar hususan kama unataka kukaa kwa muda mfupi. Nenda pale Ramada aprtment zipo eneo la Ilala karibu na Msimbazi mission. Njia ya kuelekea magomeni.

Ni pazuri sana kuna apartment za vyumba viwili na nyingine vitatu. ndani kuna kila kitu.Ni pazuri ukiwa vacation huko Bongo na familia au hata marafiki
 
Kuna apartment nzuri sana huko Dar hususan kama unataka kukaa kwa muda mfupi. Nenda pale Ramada aprtment zipo eneo la Ilala karibu na Msimbazi mission. Njia ya kuelekea magomeni.

Ni pazuri sana kuna apartment za vyumba viwili na nyingine vitatu. ndani kuna kila kitu.Ni pazuri ukiwa vacation huko Bongo na familia au hata marafiki
Asante Mkuu. Nitafuatilia ushauri wako.
 
Back
Top Bottom