Nashabikia Arsenal na Yanga sasa nakufa.


imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
545
Likes
5
Points
35
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
545 5 35
Sasa nakufa kwa hofu na presha na sina Raha kabisa kwenye ligi hizi,du nipeni pole coz hakuna kule ninaunafuu.
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
na bado mtashaaa
 
Ndumbayeye

Ndumbayeye

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2009
Messages
5,864
Likes
1,826
Points
280
Ndumbayeye

Ndumbayeye

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2009
5,864 1,826 280
nilikwambia tuhamie chelsea
 
P

punainen-red

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
1,735
Likes
38
Points
0
P

punainen-red

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
1,735 38 0
imma.1 pole sana!
Mkuu dushelele, hilo neno unalomalizia nalo kwenye post zako lina maana gani?!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,395
Likes
38,573
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,395 38,573 280
Hamia Wimbeydon ya Uingereza na Tukuyu Stars ya Mbeya
 
B

Big man

Senior Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
119
Likes
2
Points
35
B

Big man

Senior Member
Joined Sep 21, 2011
119 2 35
Emma. Polesana mwanangu, mshikaji wangu, nilikupiga nane lakini mimi sichoki kupokea wageni kwa7bu kwe2 niwakarimu sana karibu chama kubwa kila msimu 2na hesabu vikombe mwanangu, karibu MAN U,
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,671
Likes
1,182
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,671 1,182 280
Usajili wa washabiki bado waendelea...karibuni QPR.
 

Forum statistics

Threads 1,235,749
Members 474,742
Posts 29,233,845