π π π jamani ushaona mbali mkuuYani hako ka njemba kwenye picha kalivyo waunga tela usishange kakiwa kakubwa kuwapanga hivyo hivyo[emoji4]hii picha inamaana kubwa sana katika ulimwengu wa roho: ni maandalizi ya maisha ya baadae
HaahhaahKina dada mna DNA za petrol na diesel
Wameshafika tangu uweke hili TANGAZO?!Mimi nadhani sasa hivi wabadilike, wampende mwenye nyumba tena nyumba nzuri...
Kwa Bati Nzuri nipigie 0658339930
Gari me ninalo kwahiyo mwenye gari hanishtuiπBora umekuwa muwazi tu Money Penny π haya sasa funguka unampenda zaidi mwenye gari aina gani ili mchujo uendelee.
AiseeNgoja nijaze upepo baik langu niingie chaka
Gari me ninalo kwahiyo mwenye gari hanishtuiπ
Kwani wanaume mnatembeleaga makalio?!Basi nikajua unataka kukaribisha wanaume wanaotembelea makalio PM kwako huko π
Jamaan Kwan NI competition?!
Wameshafika nimewaonaππππ
JamaaanUmechelewa kuna waliokuwahi
"corona ipo tuchukue tahadhari"
Na wewe ushamwelewa tangu utoto wake, mweeeeππππππππHako katoto ka nyuma kabisa katakuja kusumbua sana ukubwani kutokana na uzuri wake
Umeona eeeYani hako ka njemba kwenye picha kalivyo waunga tela usishange kakiwa kakubwa kuwapanga hivyo hivyo[emoji4]hii picha inamaana kubwa sana katika ulimwengu wa roho: ni maandalizi ya maisha ya baadae
Makuuubwaa
Me mbona bado naishiππππGari ni nini kwani bora uzima kuna wenye magari wamekufa
Haswaaaa ππππππUnataka gari yangu au ananipenda mm?
Sent using Gun Trigger
Aisee, hongera sanaHuwa naenda zangu kununua mafuta sheli basi wadada wanafikir nina gari na ukizingatia nina kaufunguo kangu nakazungusha zungusha kwenye shahada kanapiga piga kelele...Ila hawajui tu huo ufunguo ni wa ghetto langu na mafuta yenyewe ni ya generator fulani hivi....Hapa nasubir mmoja ajichanganye nimtembezee moto
Kweli ee?!Watakuwa ni warugaruga tu