Nape: wingi wa watu sio wingi wa kura

Nape: wingi wa watu sio wingi wa kura

njeeseka

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Posts
1,374
Reaction score
985
Akielezea mbele ya waandishi amefafanua "mafuriko ya lowasa si chochote kwa el nino ya Dr Slaa mwaka 2010 pale mbey". -Watu tumeumbwa kusahau matukio lakini google itatusaidia kumaliza ubishi. Watu wasidanganyike wakatoa majicho yao wameibiwa kura wakati kura hazipigwi na vibaka bali wapenda maendeleo. Hamasisheni waache gongo na bangi wakumbuke kupiga kura. Habari ndio hiyooo
 
Hivi lile gazeti liliandikaje..ktk mafuriko ya dar??......
Watu kibao waliibiwa...mmh wengi walibeba chupa za maji zimewekwa viroba
 
Kitu cha msingi ktk mikutano vijana wasisitizwe wawe makini na kadi zao. Wengi wanaohudhuria ni vijana na ndio population kubwa mjini tofauti na vijijini population kubwa na mama watoto na wazee. Hapo ndipo game inatakiwa kuchezwa kwa hesabu.
 
Nape atulie na mgombea wake ...ni kama kuna mgombea mmoja tu wa urais ccm wamekomaa na lowasa
 
mwambie a google mikutano ya UHURUTO kule Kenya ndo ataelewa, na if so kwa nini huwa wanabeba watu? halfu Arusha walizoea kubeba wamasai kipindi hiki imekula kwao
 
Kwa hiyo wanaohudhuria mikutano ya UKAWA ni vibaka na waleviiii!!! Huyo ni Nape bhana!! Tunakushukiru sana Ccm kuwa na viongozi wasio na akili.
ccm wanatakiwa kujilaumu sana kwa kumpa nape nafasi ya cheo alichonacho, kwasababu amewasababishia maumivu mengi sana, ameharibu chama kuliko kujenga. na akiendelea kuwa mwenezi wao, hakika ni mtu wa faida sana kwa upinzani, anasaidia upinzani kutokana na kuropoka kwake. jambo ninalomwonea huruma nape ni kwamba haamini kwamba mwaka huu ukawa wanachukua nchi na ni Mungu mwenyewe ndio ameamua hivyo pamoja na kwamba nape kiburi chake kimefika juu kama kiburi cha herode aliyepigwa na Mungu mwenyewe. kilichobaki kwa nape na wanaccm wenzake ni Mungu atashuka mwenyewe atawatandika na tutawasahau kabisa kama walishawahi kuwepo hapa duniani, Mungu atawapiga yeye mwenyewe kuwakomboa watz toka mikononi mwa maccm.
 
Lakini mkuu endelea kuchunguza ile nyomi ya lowassa wengi wabakuwa mbwii,ndo wapiga kura hao?ama wanafuata hela ya gongo pae,ukawa kuweni makini isije kuwa mmejaza siliva mfukoni mkasema mna mamilion
 
Siasa ni Watu na bila watu hakuna ushindi...wingi wa watu kwenye mikutano ina determine nani atashinda kiti cha urais...mwaka 2005 JK. alikuwa anapata watu wengi sana katika mikutano yao...ilijulikana wazi kuwa ndiye atakayeshinda....Mwaka huu Lowasa ndiye Rais...macho tunayo..
 
ccm wanatakiwa kujilaumu sana kwa kumpa nape nafasi ya cheo alichonacho, kwasababu amewasababishia maumivu mengi sana, ameharibu chama kuliko kujenga. na akiendelea kuwa mwenezi wao, hakika ni mtu wa faida sana kwa upinzani, anasaidia upinzani kutokana na kuropoka kwake. jambo ninalomwonea huruma nape ni kwamba haamini kwamba mwaka huu ukawa wanachukua nchi na ni Mungu mwenyewe ndio ameamua hivyo pamoja na kwamba nape kiburi chake kimefika juu kama kiburi cha herode aliyepigwa na Mungu mwenyewe. kilichobaki kwa nape na wanaccm wenzake ni Mungu atashuka mwenyewe atawatandika na tutawasahau kabisa kama walishawahi kuwepo hapa duniani, Mungu atawapiga yeye mwenyewe kuwakomboa watz toka mikononi mwa maccm.
Huyo mungu atakayewapiga ccm ili jambazi lowasa awe rais basi atakuwa ni mungu wa migombani kwenu. Punguzeni jaziba na matamanio ya kushinda kwa kutumia hilo ganda la muwa. Kwa lowasa kuwa rais mwenyezi mungu atakuwa ametuchoka kiasi cha kutosha.
 
Ukiacha mbwembwe Fact ni kwamba mikutano ya Dr. Slaa Mbeya na Arusha ilikua na watu wengi zaidi ya hii ya Lowassa kinacvhotakiwa sasa hivi ninyi wapenzi wa vyama mbali mbali kuhamsisha watu kupiga kura. kumbukeni kupiga kura ni siku moja tuu, kuandikisha ilikua zaidi ya siku ishirini, na watu hawakumalizika????? Tujipange maana siku ya siku tutajumlisha nakutoa majibu yatakayotokea watu hamtaamini mtalalama siku mbili tatu na biashara itakua imekwisha.
 
Back
Top Bottom