Nape Nnauye: Katika hili nawe umekosea | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape Nnauye: Katika hili nawe umekosea

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbaga Michael, May 10, 2012.

  1. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,875
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    Nape Nnauye
    Kwakuwa ipo nchi ya Sudani na
    Sudani Kusini, Je wewe Mtanzania
    uko nchi gani, Tanzania au
    Tanzania Kaskazini?!! Kataa
    Ubaguzi, Kataa Chadema!!
     
  2. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,953
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ukiugua degedege ukubwani ni tatizo kubwa sana pole sana Nape
     
  3. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,875
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    hakika Nape ni mgonjwa.
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 12,905
    Likes Received: 5,771
    Trophy Points: 280
    kama mnachuma kahama, mnajenga dar es salaam unawataka watu wa kahama wasemeje, ni ujinga kufikiri ubaguzi ni kosa. nikuambie hapo awali AFRIKA ilikuwa moja ikiitwa ALKEBULAN, leo kuna vipande vya nchi vilivyogawanywa na wazungu, ALKEBULAN yenu ikaitwa afrika, gombaneni na hilo kama mna mzizi wa kuijua historia.
    Mkishindwa kusimamia matumizi sahihi ya mali zenu hamuwezi kuepuka mgawanyiko.
     
  5. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 25,761
    Likes Received: 21,468
    Trophy Points: 280
    kuitetea CCM inahitaji uwe na akili ya maiti.
     
  6. p

    pinguli Senior Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nassar is fool like any other fools behind him....
     
  7. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,468
    Likes Received: 792
    Trophy Points: 280
    Je hii sio divisive ?
     
  8. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,654
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Nape hata kabla hajaongea ameshakosea!!
     
  9. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,514
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Nape ana ugonjwa wa safura, uwezo wa kufikiri umekuwa chini sana, tofauti na mkama haupo wako equal.
     
Loading...