NAPE:CCM itatoa Chai na 'Lunch' bure katika maadhimisho ya CCM leo Mbeya.

NAPE:CCM itatoa Chai na 'Lunch' bure katika maadhimisho ya CCM leo Mbeya.

Zanzibar-ASP

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Posts
12,151
Reaction score
44,118
Katibu wa Itikadi na uenezi wa CCM, Nape Nnauye amesema kuwa CCM imeJiandaa kutoa Chai na Chakula cha Mchana(Lunch) bure kwa wapenzi na mashabiki wote wa CCM watakaojitokeza kuja kuhudhuria maadhimisho ya miaka 37 ya kuzaliwa CCM
mkoani Mbeya. Hii ni sehemu tu katika kusherehekea lakini pia ni ukarimu ambao ndio utamaduni wa CCM.

Aliyasema hayo leo asubuhi kupitia Redio Uhuru.
Suala la usafiri au nauli kwa wahudhuriaji Nape hakulizungumzia kabisa.

Happy Birthdate CCM!!
 
Bado kuna watu wajingaaa mbeya, siamini labda aseme na usafiri wa kuwapeleka watu utatolewa bure, wa kurudi iwe wazi kila mtu atajigharimia
 
Hiyo ni mbinu ya kuvuta watu wahudhurie sherehe hizo na ni dalili ya kutojiamini!
 
Usisahau picha. Halafu wanamakontena mangapi ya kulisha halaiki?
 
Katibu wa Itikadi na uenezi wa CCM, Nape Nnauye amesema kuwa CCM imeJiandaa kutoa Chai na Chakula cha Mchana(Lunch) bure kwa wapenzi na mashabiki wote wa CCM watakaojitokeza kuja kuhudhuria maadhimisho ya miaka 37 ya kuzaliwa CCM
mkoani Mbeya. Hii ni sehemu tu katika kusherehekea lakini pia ni ukarimu ambao ndio utamaduni wa CCM.

Aliyasema hayo leo asubuhi kupitia Redio Uhuru.
Suala la usafiri au nauli kwa wahudhuriaji Nape hakulizungumzia kabisa.

Happy Birthdate CCM!!

wasanii wa bongo movie na wenyewe watakuwepo akina JB Irene Uwoya na wengine wengi.Karibuni birthday ya chama chetu sikivu.Chama cha Magamba
 
Safi sana hakuna kushinda njaa watu wakati chama tawala kinachojali watu kinaadhimisha kuzaliwa kwake.
 
kama ni chadema wenge pitisha kapu la mchango ,huku wao wakitembele chopa ,watanzania....mh wa vivu kufikiria sana
 
Katibu wa Itikadi na uenezi wa CCM, Nape Nnauye amesema kuwa CCM imeJiandaa kutoa Chai na Chakula cha Mchana(Lunch) bure kwa wapenzi na mashabiki wote wa CCM watakaojitokeza kuja kuhudhuria maadhimisho ya miaka 37 ya kuzaliwa CCM
mkoani Mbeya. Hii ni sehemu tu katika kusherehekea lakini pia ni ukarimu ambao ndio utamaduni wa CCM.

Aliyasema hayo leo asubuhi kupitia Redio Uhuru.
Suala la usafiri au nauli kwa wahudhuriaji Nape hakulizungumzia kabisa.

Happy Birthdate CCM!!

Safari hii hawajataja idadi ya ng'ombe?
 
Wanataka kuwaloga,wameona hawakubaliki
 
nilitaka kupita nikasita....lunch kwenye eneo la wazi?...niliona usukumani inapelekwa mizigo ya miwa. Suala la afya ......
 
Safi sana hakuna kushinda njaa watu wakati chama tawala kinachojali watu kinaadhimisha kuzaliwa kwake.

Tupo na lowassa ktk harambee hatuna muda na hao wasanii na chama chao cha mizigo!!!!
 
Hapa mafisadi lazima yatakuwa yamedonate kwa sababu magamba yamefulia hoi kabisa,tujiandae kusikia tembo wanakwisha kwa kasi ya ajabu.
 
Back
Top Bottom