nape asema mafisadi wamepewa barua | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nape asema mafisadi wamepewa barua

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bwakea, May 12, 2011.

  1. b

    bwakea Member

    #1
    May 12, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapa na copy kauli ya nape kwenye wall page- face book


    "WalIodai barua za watuhumiwa wa afisadi zisingetoka...... Aibu kwao sasa.... Ooh hawawezi kutoa....haya sasa"


    source: Face book (nape - wall page)
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    May 12, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,747
    Likes Received: 1,515
    Trophy Points: 280
    Sasa mbona haandiki kama mtu mwenye authority anaandika kama majungu tu!! Atuambie tu kama wamepewa na siyo kuonyesha kama anazomea vile.
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    May 12, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,237
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    kweli huyu dogo kapotea! hebu mshaurini.
     
  4. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #4
    May 12, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,965
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    Katibu wa uenezi na propaganda ulitemea aandike tofati na hadija kopa??????
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    May 12, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,700
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Nape nape
    kumbe huna kitu kichwani eeeh!!
     
  6. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #6
    May 12, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 743
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 60
    Nyoka akivua gamba hhuja jjingine jipya,lakini hulivua pia muda wake utakapofika, sishangai hata kidogo,nape ni gamba jipya la chama cha magamba.
     
  7. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #7
    May 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,322
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    hah hah hah!! You made my day!
     
  8. m

    mwananchit Senior Member

    #8
    May 12, 2011
    Joined: Oct 13, 2008
    Messages: 132
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa utendaji huu wa secretariat mpya inayoongozwa na mkama na nape, bora jana kuliko leo.
     
  9. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #9
    May 12, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,105
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    huyu ni mpuuzi kweli......yaani anapenda majungu na nvijembe vya kijinga kweli..
     
  10. J Rated

    J Rated JF-Expert Member

    #10
    May 12, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hzo barua sidhani kama zitakuwa na tofauti sana na zile za mapenzi tulizokuwa tukiandikiwa kipindi kile..
     
  11. Iramusm

    Iramusm JF-Expert Member

    #11
    May 12, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 403
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Aisee...duh afadhali ya Makamba !
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    May 12, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,457
    Likes Received: 3,342
    Trophy Points: 280
    Yaani hakuna tofauti na akina Makamba na Tambwe Hizza!
     
  13. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #13
    May 12, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,184
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    ccm oyee!
     
  14. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #14
    May 12, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,954
    Likes Received: 6,491
    Trophy Points: 280
    Tunataka content ya barua, je kama wamepewa za kuhudhuiria kwenye vikao vya kawaida? au hivi huwa hawaitani kwa barua?? Let us be serious....this thing caleed CCM is finished
     
  15. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #15
    May 12, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,407
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Huko india alikopelekwa kusoma kisomo chenye manufaa hakujamsaidia kitu kheri angebaki hapa hapa!!
     
  16. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #16
    May 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,322
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Nimefungua wall ya Nape kwenye facebook na nimeona alichoandika. Nilidhani huyu aliyepost hapa labda amechukua kipande cha paragraph akatuwekea lakini sio. Hivyo ndivyo Nape alivyoeneza hiyo habari kwa umma! (si ndio katibu mwenezi?). Au tuseme kwamba ndivyo chama cha mapinduzi kilivyo wahabarisha wanachama wake na wananchi kwa ujumla! What a shame!? Eti ndio chama kikongwe! Poor Nape! Poor ccm!
     
  17. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #17
    May 12, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    hahahhha barua zimendikiwa, zikawa signed , mafisadi wakapelekwa . Aliyesign hizo barua ni Ni nape au Mukama? Mbona anaytaua kusign alisema ndivyo sivyo juzi juzi. Au ni part ya sanaa

    Any way time will tell na ni wakti nape aombe idhini ya kufungua facebook au twiter account ya chama chake
     
  18. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #18
    May 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,322
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Mkuu aibu ni yao maana tangu wamekaa kikao na kuamua kutoa hizo barua hadi leo sijui alikuwa anasubiri nini! Halafu sijui anawauliza akina nani maana aliyesema kuwa hakutatolewa barua ni Katibu wake! Kama anamlenga yeye si aibu kwao kama chama! Wanazodoana hadharan!

    By the way, where is Tambwe Hizza? Is he still working au amekumbwa kwenye tsunami la akina Makamba in the name of Magamba?
     
Loading...