Nape amezuiwa, ujumbe umewafikia

Unaweza kumchezea Janeth ukabaki salama lakin ukimchezea Paul hutobaki salama!
 
Mzee Tupatupa, hivi kwa nini hutoki huko Lumumba? Mboana huwafananii kabisa wakina Lizaboni and the likes ambao hao hawana muda wa kufikiri zaidi ya kushabikia?
Huyi ni tanzagiza!!
 
Kweli watu hamju kusoma na kusikiliza maneno.

Nape jana alishajua kuwa kimewakaaaaaaaaa
Maneno ya kumsifu Rais sio yeye ilibidi, alikuwa mpole kama gogo.


Ameisoma namba, Mh. JPM ni hakunaga. Gemu zote zitanaswa tu
 
Acha kuamini Sana kwenye udaku. Nayokwambia ni sahihi. Hizi kelele ni vilio vya wauza madawa
 
Nape hujawasaliti Watanzania umekuwa mkweli sana inawezekana uliwahi kuwa waziri ktk kipindi na maana umeonekana unfit katika kizazi cha uongozi uliojaa cowards, wanafiki na wazandiki. Muda wako muafaka wa kuwa kiongozi ktk taifa lenye kutetea haki unakuja na surely utang'aa mbele za watesi na adui zako waliokuona hufai kukutupa kama ganda la ndizi. Ndiyo kwanza unaanza safari ya mafanikio brother take courage
 
Magufuli anaishi katika yale anayoyaamini si mtu anayeamua kwa kuangalia mvumo wa upepo

Muliomo kwenye mfumo na munaoondoka kwa kujitakia wenyewe..lieleweni hilo.
Mwisho wa unafiki ni mauti buriani Nape Mosses Nhauye, tulikupenda zaidi lakini roho ya Ukaidi imekuponza.
 
Kwakwel wat sjui muna akili za ain gan?hiv huyu jmaa mmemsahau mmb yake kpnd ni mwenezi alivykuwa anatmia ubavu wake?achen ksahau asiri ya mtu ishin kwa record kfkia maleng
 
Nape ameshanisamehe kwa jinsi nilivyomchukiaga Enzi zile
 
...what the fu.ck are you talking about here?....your english is broken just as it is for your leader....look at you!...you can't even express yourself in a logical manner....who told you that i depend on somebody for my development??...for your information don't think that Tanzanian people are so much relying on the filthy status quo any more....because they have realized that they made a big mistake in 2015...by electing a hopeless dreamer....you can see it even in the ccm inner circle....people are fucki.ng tired of the status quo....and please don't respond to this post.....because you are an idiotic fool...
 
Eti yuko wapi Nape?
 
Acha kuamini Sana kwenye udaku. Nayokwambia ni sahihi. Hizi kelele ni vilio vya wauza madawa
Siku mkishituka mkaacha kukariri "MADAWA YA KULEVYA " itakuwa a little bit too late. Sijaona alichifanya Paul / Daudi kuhusu madawa ya kulevya ,
 
Type of words, art of speaking prove s how fo.o.lish you r..ccm inner circlex2! you know nothing you stu.pid with your chicken brain!
 
Wewe utoke tu huko Lumumba, jamaa yenu amekata mirija yote pale Lumumba hata mkikaa kijiweni hamna 'ya kahawa', kwa sasa ufipa kutakuwa mahali salama kwako.
 
Type of words, art of speaking prove s how fo.o.lish you r..ccm inner circlex2! you know nothing you stu.pid with your chicken brain!
....i told you not to respond to my post you bit.ch....because i get nausea out of reading your nonsense...you are a true representation of the ignorant status quo, hence you will never understand my type....
 
....i told you not to respond to my post you bit.ch....because i get nausea out of reading your nonsense...you are a true representation of the ignorant status quo, hence you will never understand my type....
If people would be awarded for insulting..you r a winner, take a trophy bt your stupidity will kill you one day, mark my word you fo.o.lish toy.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…