Napataje matokeo ya kidato cha pili ya miaka ya nyuma?

Napataje matokeo ya kidato cha pili ya miaka ya nyuma?

Mnyalu Junior

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2012
Posts
573
Reaction score
200
Habari wana JF,

Nahitaji kupata matokeo ya kidato cha pili kuanzia mwaka 2000 hadi sasa lakini bahati mbaya NECTA hayaonekani, yapo tu ya miaka ya hivi karibuni.

Nahitaji kwa ajili ya kutengeneza database ya shule yangu. Je, ni njia gani nitayapata?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Labda uende shule husika

Stay tuned [emoji6], Everything would be alright.
 
Back
Top Bottom