Naona "Rank" imerudi ileile ya awali | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naona "Rank" imerudi ileile ya awali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Baba V, May 2, 2012.

  1. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Kama wiki tatu hivi zilizopita kulikuwa na mabadiliko ya ranks za hapa JF,naona leo zimerudishwa zile za awali,mliolalamika kama mimi baada ya rank ku drop sasa kiroho kwaatu!
     
  2. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,870
    Likes Received: 2,077
    Trophy Points: 280
    Rank zinasaidia nini, kupigiwa mizinga siku ya maziko?
     
  3. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 13,140
    Likes Received: 1,466
    Trophy Points: 280
    Rank ni nini?
     
  4. paty

    paty JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,196
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    not big deal to me
     
  5. Lord K

    Lord K JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mnapenda ukubwa eeeeeeee
     
  6. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mi nadhani silingani na rank niliyonayo!
     
  7. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wabongo kwa sifa za kijinga, tupo mbele sana... Hiyo 'RANK' inakusaidia nini?
    Una akili za ki-mwanaasha za kusema kuongezeka kwa foleni mjini ni maisha bora...
     
  8. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,091
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Sasa Mkuu "wabongo" wanaingiaje hapa?
     
Loading...