naombeni ushauri...!


cantonna

cantonna

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2013
Messages
1,111
Likes
342
Points
180
Age
74
cantonna

cantonna

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2013
1,111 342 180
nna 3 ya 14 ya hgk HIST-E,GEO-E na KISW D kwa matokeo haya nkasomee kitu gani na chuo gani?naombeni ushauri wa kiungwana ili npate suruhisho!!
 
Meljons

Meljons

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2012
Messages
2,722
Likes
274
Points
180
Meljons

Meljons

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2012
2,722 274 180
Education inakufaa na mkopo uombe. Ila kama wewe suo mtoto mkulima kama sie omba vyuo private ujilipie na utapata vingi tu uchague mwenyewe.
 
cantonna

cantonna

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2013
Messages
1,111
Likes
342
Points
180
Age
74
cantonna

cantonna

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2013
1,111 342 180
Education inakufaa na mkopo uombe. Ila kama wewe suo mtoto mkulima kama sie omba vyuo private ujilipie na utapata vingi tu uchague mwenyewe.
nashkuru kwa ushaur wako!
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,030
Likes
925
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,030 925 280
Soma ualimu,chuo omba saut.
 

Forum statistics

Threads 1,273,529
Members 490,428
Posts 30,484,274