NAOMBENI USHAURI

NAOMBENI USHAURI

indundidotcom

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2017
Posts
235
Reaction score
231
Nilihitimu degree 2015 art.. Matokeo yangu ya kidato cha nne sikufaulu masomo vyema mawili , hesabu na historia... Baada ya hali ya ajira awamu hii kuwa kama tumesuswa hivi nataka nirudie mitihani hiyo then nisome na masomo ya chemistry na physics ili huko mbele nibadirishe fani, najiuliza yafuatayo ili niweze kufanya mtihani wa private candidate je naruhusiwa kurejea matokeo yangu ya kidato cha pili ya nyuma ili kuomba namba ya kidato cha nne ya kufanyia tena mitihani? ...AU Napaswa kusoma tena upya na kufanya mtihani wa QT Ndo ntapata vigezo vya kupata namba ya PC? Nisaidien hapa please
 
Nilihitimu degree 2015 art.. Matokeo yangu ya kidato cha nne sikufaulu masomo vyema mawili , hesabu na historia... Baada ya hali ya ajira awamu hii kuwa kama tumesuswa hivi nataka nirudie mitihani hiyo then nisome na masomo ya chemistry na physics ili huko mbele nibadirishe fani, najiuliza yafuatayo ili niweze kufanya mtihani wa private candidate je naruhusiwa kurejea matokeo yangu ya kidato cha pili ya nyuma ili kuomba namba ya kidato cha nne ya kufanyia tena mitihani? ...AU Napaswa kusoma tena upya na kufanya mtihani wa QT Ndo ntapata vigezo vya kupata namba ya PC? Nisaidien hapa please
Huko uendako ni kupoteza mda tu trust me

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huo mda ungekuwa unafikiria biashara ya kufanya ko ss tulosoma chemia na bios wakat wanataka wa phys ko nas turud kusoma? Jiamin fanya mambo mengine bhana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nilihitimu degree 2015 art.. Matokeo yangu ya kidato cha nne sikufaulu masomo vyema mawili , hesabu na historia... Baada ya hali ya ajira awamu hii kuwa kama tumesuswa hivi nataka nirudie mitihani hiyo then nisome na masomo ya chemistry na physics ili huko mbele nibadirishe fani, najiuliza yafuatayo ili niweze kufanya mtihani wa private candidate je naruhusiwa kurejea matokeo yangu ya kidato cha pili ya nyuma ili kuomba namba ya kidato cha nne ya kufanyia tena mitihani? ...AU Napaswa kusoma tena upya na kufanya mtihani wa QT Ndo ntapata vigezo vya kupata namba ya PC? Nisaidien hapa please
Kwani mkuu kwa sasa una degree ipi na ulitaka ufanye kitu gani? Unachotaka kufanya kitakuchukua kati ya miaka 5 na 7 kupata degree nyingine (hapa kuna maamuzi mazito ya kufanya) lakini labda kuna njia nyingine.
 
Mkuu hivi ni lazima uajiriwe ili uishi?!
Nionavyo mimi haya ni mawazo ya mtu aliyekata tamaa
Kama lengo ni kufanikiwa kimaisha, jiajiri. Wengi ni wahitimu wa shahada za sanaa lkn wafanya kilimo na ujasiriamali mwingine na maisha yanaenda
Njoo PM



Sent using Jamii Forums mobile app
 
Asanteni kwa ushauri, nimewajibu kwa pamoja sorry.. Unatia nguvu, upo ambao Ntaufuata, ngoja ntulize kichwa
 
Duh,kuanza kusoma upya n sawasawa na kupoteza muda.vuta picha unamaliza kusoma icho unachotaka ukisome afu baadae hakiwi marketable sana..utafanyaje?kimcingi ni kujipanga..ucsubiri kuajiriwa japo si vibaya kuajiriwa,fight na icho ulichonacho

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hii ni wastage of time, fikiria Bachelor umehitimu una miaka 25 then ukanze olevel miaka 2 then advance 2 halafu ufanye another bachelor 4 to 5 years utakuwa tayari upo kwenye age ya 34 na serikali ajira nyingi wamerecomend not above 35years utachanganyikiwa bure its better utafute njia mbadala sio lazima uajiriwe kuna watu wameajiriwa na seikali wanachopata huko ni siri yao ukipiga hesabu bora mtu ukajiari though mwanzo unakuwa mgumu sana but baadae hutojutia uamuzi wa kujiajiri.
 
Back
Top Bottom