Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni ushauri ya manunuzi ya gari

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Bizzly, Oct 13, 2011.

  1. B

    Bizzly Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Wataalamu naombeni ushauri. mimi kwa hela niliyo nayo siwezi agiza gari nje sana sana nitachukua showrooms au nitamvua mtu. sasa nishaurini ni vitu gani vya msingi natakiwa kuwa makini navyo hasa nitakapoamua kununua gari kutoka kwa mtu binafsi? na kama ni showroom ni zipi ambazo ziko fresh kiuaminifu na kigharama? asanteni kwa ushauri wenu.
     
  2. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,122
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Kama hela yako ni ndogo itabidi umvue mtu, za showroom ni ghali sana kuliko kuagiza nje.
     
  3. Doltyne

    Doltyne JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Showroom wananunua nje wanaweka na faida yao ndio wanakuuzia mteja, sasa iweje ushindwe kuagiza ununue showroom na budget iwe tight? Hebu tuweke sawa.

    Kununua gari kwa mtu ni risky, inategemea na mtu anayeuza na unavyomjua. Kwani itasaidia kujua matumizi yake yalivyokuwa na utunzaji wake, ukinunua kwa mtu usiyemjua inakuwa ngumu kidogo kuweza kufatilia kila kitu, inabidi uende na fundi wa uhakika mwenye uaminifu na kuipenda kazi yake akakuchekie kila kilicho muhimu kuangaliwa kwa kina ndio ufanye manunuzi.

    Kama unataka kununua gari kwa mtu, njoo nikuuzie yangu. Nipm tutaongea vizuri. Ni Mazda MPV, 2002 model, ina 7 seats (kama noa, au kubwa zaidi), 2.0 auto engine. Consumption yake si mbaya (elf 50 naenda shamba moro na kurudi-kama 450km hv), vipuli vimejaa tabata vipya na used, ila kama una access ya kenya ndio rahisi zaidi. Ina new tyres na vitu kibao.

    Karibu.
     
Loading...