Naombeni ushauri nimesalitiwa

Naombeni ushauri nimesalitiwa

Poleni na majukumu ya hapa na pale..

Mimi ni mwanaume nilie kumbana na adha ya usaliti baada ya mchumba wangu kunisaliti na mtu mwingine, cha ajabu nilimpenda sana ilabaada ya kunisaliti ile kiu ya upendo wangu kwa mwanamke yeyote ile imekata kabisa yani kila nikikaa najikuta natukana tuu wanawake, na mda mwingine nasema hata nikiwa na mwanamke mwingine sito mpenda nikujipigia zangu na kusepa.. yani hii roho ya chuki inaniandama sana juu ya wanawake hata mwanamke akipita mbele yangu najikuta tuu nasema hawa ni wale wale nakuanza kumchukia bure.. naombeni ushauri nifanye nini kuepuka hali hii
Upe wakati muda tu. Tumeumbwa kusahau.
 
Utamu gani sasa , acheni kuwablind watu hamna Cha Kum@ tamu wala nn Ni ushamba tu na kutokuwa na pesa hadi mtu analilia uchi.
Njoo nikuonyeshe mwenye mafwedha yake na analilia k,,😂😂😂
 
Mkuuu mwenzio nilikuwa kama wewe, aiseee mwanamke sio kutiana tu kuna mtoto wa mtu anaivuruga akili mpaka najishangaa hapa nikimuweke kwenye uzuri hawezi zidi mademu niliwakaza, hana shape kusema ndio imenizuzua Kiufupi ni wa kawaida sana ila akili ndiyo iko kwake na yeye ananiletea maringo nimetongoza miezi miwili sasa, hanipi jibu la kueleweka kuonana na mimi hataki ni sipo mtafuta nae anakausha basi hasira namalizia kuwatombacw wengine tu lakini akilini hafutiki niko busy lakini yeye ana sehemu mu yake nikifanikiwa kumfuta huyu mbuzi nitakuwa kama nimepona kansa
 
At least kuna msichana kautwakilisha huko..big up ccy..

NB: kama inahusu kuumiza wanaume..niamsheni hata saa nane usiku...nitatoa ushirikiano..[emoji2222][emoji2222]
 
Uache kupenda kwa sababu ya msaliti mmoja?

Hebu achilia

Penda tena akikusaliti piga chini vuta mwingine
 
Jifunze kuwa na kiasi, hata upendo uwe kwa kiasi.
Halafu hebu badili msitizamo wako kuhusu K.
Kwa mwanamke K ni chakula maalumu apewacho mwanaume yoyote amfurahishaye na kupendezwa naye, humpa kama fadhila, shukrani au pongezi.
Lakini wanaume tunaamini K ni chakula maalumu anachostahili kupewa mwanaume mmoja tu ktk maisha yake yote hapa duniani. Kitu ambacho kwa mwanamke hakiwezekani.

Hivyo ukiingia ktk mahusiano muda wote mchukulie kama uliyenaye ni mke wa mtu hivyo siku asipokuwepo kwako jua ndo kaenda kwa mumewe.
Jione wewe ndiye mwizi siku zote hautasumbuliwa na wivu.
🤔🤔 unatia huruma mkuu yanini kujitesa ? Mke wako aende kuliwa utafute njia nyengine ya ku cope kwa kujiwaza wewe ndo mchepuko? Kama imefikia huko una hati hati ya kupata kiharusi
 
Mimi pia ishanitokea ivo...sasa hiv nikuwala tu kuwa dump...sina muda wa kupoteza eti nawapenda...nikishapiga ndo nitolee
 
Mleta mada nimekupa ushauri bora unashindwa kuufanya
 
Back
Top Bottom