Joshie Praiser
Member
- Apr 16, 2019
- 28
- 25
Mambo zenu, jamani mi naombeni ushauri.
Mimi ni kijana wa miaka 18 nimemaliza kidato cha nne mwaka 2018 nasubiri post tu.
Kuna rafiki wa mdogo wangu alikuja hapa nyumbani akaniomba awe anakuja nyumbani hapa niwe namfundisha fundisha na mimi bila hiyana nikamkubalia.
Sasa huyu mdogo akijaga nimfundishe anavaaga khanga tu ndani anavaa nguo ya ndani tu halafu nikiwa namfundisha anajiachia tu.
Yani amekaa katika mstari wa kunitaka kingono kabisa.
Kwa hili mnanishaurije wadau?
Sent using iPhone XS
Mimi ni kijana wa miaka 18 nimemaliza kidato cha nne mwaka 2018 nasubiri post tu.
Kuna rafiki wa mdogo wangu alikuja hapa nyumbani akaniomba awe anakuja nyumbani hapa niwe namfundisha fundisha na mimi bila hiyana nikamkubalia.
Sasa huyu mdogo akijaga nimfundishe anavaaga khanga tu ndani anavaa nguo ya ndani tu halafu nikiwa namfundisha anajiachia tu.
Yani amekaa katika mstari wa kunitaka kingono kabisa.
Kwa hili mnanishaurije wadau?
Sent using iPhone XS